Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

Chiều mai (24/06). thấy Tech gọi điện hẹn 2h40 đến pv. Vậy thì có phải pv nhóm ko nhỉ? t ứng tuyển vị trí chuyên viên dịch vụ và chăm sóc KH cấp 1.

Chiều mai (24/06). thấy Tech gọi điện hẹn 2h40 đến pv. Vậy thì có phải pv nhóm ko nhỉ? t ứng tuyển vị trí chuyên viên dịch vụ và chăm sóc KH cấp 1.
Mai tớ cũng đi phỏng vấn này, chắc mai phỏng vấn sơ tuyển thôi cậu ạ, thấy bảo là vào giới thiệu bản thân là chính

mình được gọi hôm nay, 25 này pv lúc 2h pv hội đồng luôn bỏ qua 1:1 rồi. ai pv cùng k

Mai tớ cũng đi phỏng vấn này, chắc mai phỏng vấn sơ tuyển thôi cậu ạ, thấy bảo là vào giới thiệu bản thân là chính
Uhm. Htrk gửi đơn cái, hqua thấy gọi đến pv. Gặp a Tú gì đó. Mà tòa nhà techcombank bà triệu, chắc tới là thấy luôn nhỉ. Ít khi đi qua đường ý. T pv ở tầng 21 cơ. Ấy pv tầng nào?

Uhm. Htrk gửi đơn cái, hqua thấy gọi đến pv. Gặp a Tú gì đó. Mà tòa nhà techcombank bà triệu, chắc tới là thấy luôn nhỉ. Ít khi đi qua đường ý. T pv ở tầng 21 cơ. Ấy pv tầng nào?
Tớ được hẹn y hệt cậu này, khác mỗi cái là chị ý hẹn từ 2h30 cậu ạ, cũng tầng 21 gặp anh Tú cậu ạ! uh
Tòa nhà Tech to mà ngay cạnh Vincom cậu xuống hầm để xe rồi lên luôn được :-bd

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back