Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

Bạn ơi , bạn cũng pv nhóm đợt TDTT 4 à ! Mail người ta bảo đi pv mang gì ko ? mình chỉ nhận được tin nhắn PV chứ mail ko thấy gì ?

ô thế chúng ta giống nhau rồi, mình chỉ nhận đc tin nhắn thôi, cũng ko thấy mail gửi nên đang ko biết phải mang những gì. Bạn pv lúc mấy giờ thế?

ô thế chúng ta giống nhau rồi, mình chỉ nhận đc tin nhắn thôi, cũng ko thấy mail gửi nên đang ko biết phải mang những gì. Bạn pv lúc mấy giờ thế?
Các bạn cũng phỏng vấn ngayf 25/9 tại Bà Triệu à? mình cũng chỉ nhận được tin nhắn thôi, chẳng có mail gì cả

Có bạn PV nhóm tech 11h ngày 16/10 này ko?
Bạn nào Pv nhóm tech rồi cho mình xin ít kinh nghiệm nha
Thanks all !!!

M cũng qua pv nhóm mấy hôm trc.
Chủ đề của mình là: Là CVKH để phục vụ tốt KH thì cần linh hoạt áp dụng các chính sách, quy trình , ngvu.
Nhóm kia là: Là CVKH để phục vụ tốt KH thì cần áp dụng chính xác các chính sách, quy trình , ngvu.
Còn bạn mình pv thì lại về Rủi ro tín dụng.
Bạn khác thì Chủ đề: nâng cao năng lực, đạo đức nghề nghiệp.
Các nhóm 15ph thảo luận, ko dùng đt, quá thời gian trừ điểm.
Thành viên nhóm sẽ đưa ý kiến, ngta sẽ đánh giá qua cách bạn thể hiện ý kiến cá nhân, có tự ti hay ko, bảo vệ đc ý kiến ko, có đóng góp j cho nhóm kia ko...

M cũng qua pv nhóm mấy hôm trc.
Chủ đề của mình là: Là CVKH để phục vụ tốt KH thì cần linh hoạt áp dụng các chính sách, quy trình , ngvu.
Nhóm kia là: Là CVKH để phục vụ tốt KH thì cần áp dụng chính xác các chính sách, quy trình , ngvu.
Còn bạn mình pv thì lại về Rủi ro tín dụng.
Bạn khác thì Chủ đề: nâng cao năng lực, đạo đức nghề nghiệp.
Các nhóm 15ph thảo luận, ko dùng đt, quá thời gian trừ điểm.
Thành viên nhóm sẽ đưa ý kiến, ngta sẽ đánh giá qua cách bạn thể hiện ý kiến cá nhân, có tự ti hay ko, bảo vệ đc ý kiến ko, có đóng góp j cho nhóm kia ko...

Bác cho em xin sdt để gọi hỏi chút được ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên