HOT Kinh nghiệm NỘP HỒ SƠ và PV SƠ TUYỂN vào AGRIBANK 2015

Memftu90

Thành viên
Phiếu đăng ký của Agri, về bản chất chính là mẫu TTUV (CV) như các NH khác. Em điền thông tin, sau đó in ra, dán ảnh và ký tên là được em nhé :D.

(Mẫu Phiếu đăng ký này có ai thấy quen quen không:D)
Ad ơi, em thấy phiếu đăng ký dự tuyển ở dạng file Pdf, nên em in ra và viết tay các thông tin có được k ạ? Hay buộc phải ghi thông tin dưới dạng đánh máy ạ?

cocghe266

Administrator
Ad ơi, em thấy phiếu đăng ký dự tuyển ở dạng file Pdf, nên em in ra và viết tay các thông tin có được k ạ? Hay buộc phải ghi thông tin dưới dạng đánh máy ạ?
Em download phiếu dự tuyển file doc ở file đính kèm nhé. Nên điền sẵn xong in ra, ký tên, dán ảnh thì hơn.

Attachments

• Agribank - Phieu dang ky du tuyen.doc
    176.5 KB · Views: 253

evktb2007

Verified Banker
Hic, mình học kế toán và đang định nộp tín dụng đây. Nghe bạn phía trên bảo học ngành nào thi ngành đấy thấy ko còn cơ hội rùi.

Memftu90

Thành viên
mình học chuyên ngành TTQT nhưng nộp tín dụng. chú bảo học chuyên ngành nào thi đúng chuyên ngành đấy. ko đc thi sang cái khác
mà ko biết các CN khác ntn nhưng chi nhánh mình phải đủ hồ sơ. thiếu chứng chỉ tiếng anh có thể nợ. chứ chứng chỉ tin học ko có thì về làm lại rồi đến nộp sau đấy
Hic, mình chưa có chứng chỉ tin học, mai là deadline nhận hồ sơ rồi :((

Van Anh_25291

Thành viên tích cực
Em vua di nop hso ve. O cn em nop ho keu 4.11 nay di pv so loai. Moi ng ai co nv pv nh zoi chia se cho em biet voi a. Em cam on cac ba

Van Anh_25291

Thành viên tích cực
Agribank có yêu cầu SYLL có hiệu lực trong vòng 1 tháng đâu nhỉ? SYLL có hiệu lực trong vòng 6 tháng đổ lại là được bạn nhé.
Ko dc phai 1 thang ban a. Hom nay minh di nop co may ban qua 1 thang ho ko nhan hso

Featured resources

Featured resources