HOT Kinh nghiệm NỘP HỒ SƠ và PV SƠ TUYỂN vào AGRIBANK 2015

nghiabuh2410

Thành viên
Phiếu đăng ký của Agri, về bản chất chính là mẫu TTUV (CV) như các NH khác. Em điền thông tin, sau đó in ra, dán ảnh và ký tên là được em nhé :D.

(Mẫu Phiếu đăng ký này có ai thấy quen quen không:D)
A ơi, cho e hỏi là chưa có bằng mình viết giấy cam kết bổ sung bằng sau được không a?? Mà có phải bổ sung khi trúng tuyển ko a?? E cảm ơn!

cocghe266

Administrator
A ơi, cho e hỏi là chưa có bằng mình viết giấy cam kết bổ sung bằng sau được không a?? Mà có phải bổ sung khi trúng tuyển ko a?? E cảm ơn!
Em có thể họi điện hoặc đến trực tiếp CN để hỏi về trường hợp của mình. Do trong thông báo tuyển dụng Agribank không nhắc đến đối tượng ứng viên trong diện chưa có bằng (mới có bảng điểm và giấy chứng nhận tốt nghiệp), có thể hiểu là Agribank không nhận đối tượng ứng viên này. Nhưng nên gọi điện hoặc đến trực tiếp CN hỏi cho chắc em ạ.

Minie

Thành viên
Có ai học Học Viện Ngân Hàng khoa kế toán đi nộp hồ sơ được chưa ạk??? hn mình đi nộp thì họ từ chối hồ sơ vì HVNH ghi kế toán doanh nghiệp??? ㅠ.ㅠ

hienhamho

Thành viên
Anh cocghe ơi. Phần trong ttuv có chỗ khu vực á anh. Mình ghi là agri cn tỉnh cụ thể. Hay là ghi khu vực 1 2 3 theo hà nội, đà nẵng ....

Featured resources

Featured resources