Kết quả PV nhóm tại Techcombank đợt 3 ngày 16-18/07/2014

Ủa trong SG không có màn pv 1:1 hả bạn? Bọn mình ở HN pv nhóm xong sẽ có vài bạn đc pv tiếp.

ko công bố lun, nhưng người thì được giữ lại, ng thì ra về trước , ko biết ntn bạn ah
mình k nghĩ vậy đâu. nhóm mình đc cho về hết, nhưng mà trc khi về, mình cháo anh pv một câu :"em chào anh. rất hy vọng là em sẽ có cơ hội được làm việc và học tập với anh". vậy là anh ấy bảo, à, cô này chào vậy thì ở lại nói chuyện với tôi một lúc. mà nói chuyện thì chia sẻ thôi chứ k ghi vào kq pv gì đâu. nên các thima đừng bi quan sớm nha.

đây là cách thức pv nhóm nhé

Đính kèm

249.6 KB · Xem: 216
mình k nghĩ vậy đâu. nhóm mình đc cho về hết, nhưng mà trc khi về, mình cháo anh pv một câu :"em chào anh. rất hy vọng là em sẽ có cơ hội được làm việc và học tập với anh". vậy là anh ấy bảo, à, cô này chào vậy thì ở lại nói chuyện với tôi một lúc. mà nói chuyện thì chia sẻ thôi chứ k ghi vào kq pv gì đâu. nên các thima đừng bi quan sớm nha.
ừa, đợi kết quả là sẽ rõ, hi

à, các bạn ơi, hôm nay mình có nói chuyện và trao đổi với anh Hường Hồng Sơn, phụ trách tuyển dụng cho Miền Nam hiện nay. Mình có đề cập tới vấn đề là đợt tuyển dụng tập trung tháng 03/2014 vừa rồi. có một số bạn đã tham gia pv nhóm và đc gửi mail trúng tuyển, đợi lịch pv cá nhân. tuy nhiên, có một số bạn k đc tech liên lạc để pv cá nhân.
anh Sơn bảo, mình tập hợp các bạn lại, các bạn chụp lại mail của tech và gửi mail cho mình. mình sẽ phản hổi lại với anh Sơn để giải quyết cho các bạn.
mail của mình là tranvietha91@gmail.com

Ở HN thì tụi mình đc phát 1 tờ program có ghi rõ pv gồm 2 phần, pv nhóm và 1:1. Pass nhóm thì vào 1:1. Pass 1:1 thì pv cá nhân từ 21-26

Nhóm mình vào có 8 người thôi. chia làm 2 nhóm và thảo luận 1 chủ đề, phản biện
Sau đó chị PV và nhận xét từng người. Ai cũng hồi hộp vì nghĩ chắc rớt mất :( vậy mà sau đó kết quả là cả 8 bạn đều vô vòng cá nhân ngày 21-23/07 :( mọi người vui không biết nói sao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên