Kết quả phỏng vấn vị trí chuyên viên xử lí hồ sơ khách hàng - tại hội sở

Trên trang web có danh sách đỗ rồi đó mọi người! Buồn quá, mình tượt rồi!

Bạn Danghaiyen88 ơi, mình thi vị trí GNTN từ đợt tháng 4 gì đó giờ mới được thông báo đỗ nhưng chả nhớ vị trí này làm những cv gì, bạn còn nhớ thì cho mình biết với ( trên web không còn thấy vị trí này), bạn thi đợt tháng mấy? kết quả thế nào?

Xử lý hồ sơ là soạn các giấy tờ ký kết với khách hàng hoặc các giấy tờ khác liên quan đến khoản vay của khách ví dụ hợp đồng tín dụng, giấy nhận nợ, hợp đồng cầm cố/thế chấp...và linh tinh nữa ...
bạn haiyen1988 ơi, bạn cho mình địa chỉ mail mình hỏi chút xíu với, mình vừa trúng tuyển vị trí quản lý hồ sơ DN khối vận hành mà còn một số thứ đang thắc mắc. Cảm ơn bạn trước nhé!

bạn haiyen1988 ơi, bạn cho mình địa chỉ mail mình hỏi chút xíu với, mình vừa trúng tuyển vị trí quản lý hồ sơ DN khối vận hành mà còn một số thứ đang thắc mắc. Cảm ơn bạn trước nhé!
b ơi m cũng mới trúng tuyển khối vận hành, b cho m hỏi mức lương mà bank offer cho b là bao nhiêu, có deal thêm đc ko zậy?

b ơi m cũng mới trúng tuyển khối vận hành, b cho m hỏi mức lương mà bank offer cho b là bao nhiêu, có deal thêm đc ko zậy?

Mình có kinh nghiệm làm bank rùi, nên theo offer lương của NH thì tổng lương của mình trong 2 tháng thử việc khoảng 14,5 tr bạn ah. Lương của bạn thế nào?

Bạn Danghaiyen88 ơi, mình thi vị trí GNTN từ đợt tháng 4 gì đó giờ mới được thông báo đỗ nhưng chả nhớ vị trí này làm những cv gì, bạn còn nhớ thì cho mình biết với ( trên web không còn thấy vị trí này), bạn thi đợt tháng mấy? kết quả thế nào?
bạn đang làm GNTN Ở MB hả?chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back