Kết quả phỏng vấn vị trí chuyên viên xử lí hồ sơ khách hàng - tại hội sở

Bạn ơi, giúp mình với, mình chuẩn bị thi vị trí này, mà không bít ôn như thế nào, bữa bạn thi đề thi hỏi gì vậy bạn., cám ơn bạn trc nha

Bạn ơi, giúp mình với, mình chuẩn bị thi vị trí này, mà không bít ôn như thế nào, bữa bạn thi đề thi hỏi gì vậy bạn., cám ơn bạn trc nha
Bạn sinh năm bao nhiêu, đã có kinh nghiệm chưa? Đã đi pvan chưa? Mình đax pvan vị trí giải ngân thu nợ hôm 8.6 rồi đay

Hôm qua mình cũng đi pv GNTN đấy, mình nghĩ pv hết rồi mới thông báo người trúng tuyển, nhưng chắc chọn ít người :((, haizzz

Hôm qua mình cũng đi pv GNTN đấy, mình nghĩ pv hết rồi mới thông báo người trúng tuyển, nhưng chắc chọn ít người :((, haizzz
Bạn chưa có kinh nghiệm vị trí này đúng ko, mấy người có kinh nghiệm họ pvan hôm 8.6 rồi, hnay mình gọi nhưng họ bảo 2 tuần nữa mới có kết quả, chờ kqua hôm pvan vừa rồi, chưa biết kq thì chưa biết thế nào bạn ạ. Cứ thoải mái đi nha

Minh sn 89 ban, co kinh nghiem lam gdv ah, m thi hôm 9/6, hom nay hs gọi mình mà mình ko bắt máy, hic, co ai bit số nội bộ nhân sự hok để mình gọi hỏi

Ui
Minh thi viết hôm 9/6, chưa đi pv, pv hỏi gì vậy bạn
B thi gdv thì mình ko bik vì mình pvan giải ngân cơ, còn hỏi thì với ng có kinh nghiệm hỏi một kiểu, chưa có kinh nghiệm sẽ hỏi một kiểu. B vào các trang trc xem các bạn đi pvan khi chưa có kinh nghiệm đã chia sẻ rồi đấy, mình chỉ chia sẻ dc vs ng có kinh nghiệm thui b nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên