Kết quả phỏng vấn vào HO vietinbank 25/6/2015

Chúc mừng các bạn nhé. Mình k nhận được tin tức j cả. Chắc tạch rồi. Cũng xác định rồi...

Mình mới đi thi viết về, chia sẻ với các bạn về để thi. 1. Tiếng anh: 30p mà có 11 câu trắc nghiệm, các câu hỏi tương tự để năm ngoái, nói chung là đề dễ. 2. Logic: 20p , 26 câu hỏi, ko khó tuy nhiên nhiều chữ, nhìn màn hình máy tính sáng quá, hoa hết cả mắt =)))). 3.n nghiệp vụ: 90p thi viết bao gồm các câu hỏi về ( câu 1: thuế thu nhập cá nhân đối vs ng cho thuê nhà, tiền thuê hàng tháng bao gồm phí là 8tr, câu 2: hiện tại các NHTM đang lập vs nộp BCTC theo quy định nào? Nêu 02 điểm khác vs quy định cũ, câu 3: nêu 02 điểm khác giữa thông tư ... quy định về việc mở tk thanh toán so vs quy định cũ, câu 4: chế độ kế toán doanh nghiệp vs chế độ kế toán ngân hàng gồm các cấu phần nào, nêu một số ý kiến đóng góp để tăng gì đó ( mình ko nhớ) của chế độ kế toán ngân hàng, câu 5: nêu 1 số đóng góp nêu là chuyên viên của phòng chế độ kế toán làm thúc đẩy lợi nhuận của đơn vị kinh doanh. Mình thấy đa phần là ng của chi nhánh lên thi. Nói chung đề ko khó sau khi google ;((((

Mình cũng ko nhận đc gì cả chắc tạch rùi, mai tròn 3 tuần, thui chúc các bác vào vòng sau may mắn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1
Back
Bên trên