Kết quả phỏng vấn vào HO vietinbank 25/6/2015

Hôm qua mình cũng đi pv nè. Sau khi pv vòng 1 hôm 25/6/ mình làm 1 bài test; 1 tuần sau thì trường gọi đến để làm bài test trên máy lần nữa; và hôm qua là pv NV chuyên sâu. Có bạn nào pv chuyên viên NH thực hành ko???

Tại sao các vị trí gần tương đồng lại thi khác nhau nhỉ? Mình thấy kế toán đều phỏng vấn hết, còn chế độ kế toán lại thi?

Hôm mình đi pv cũng đang ung dung thì có tin nhắn yêu cầu đến sớm, mình vội vàng đến thì chị cầm danh sách ra hỏi tên, ký rồi bảo: có 2 bạn ở CN A chưa ra pv được nên phải gọi các em đến sớm, hội đồng ngồi chờ. Nếu đã là đợt tuyển dụng nội bộ thì đăng trong nội bộ Viettin thôi, đăng ra ngoài rầm rộ rồi các thí sinh bên ngoài bao công sức ôn rồi mệt mỏi chờ đợi kết quả vẫn là,,, trượt :(:(:(

Có ai có thông tin gì không ah. Em gọi ban nhân sự, họ trả lời đang trình LĐ các bác ah.

Hôm mình đi pv cũng đang ung dung thì có tin nhắn yêu cầu đến sớm, mình vội vàng đến thì chị cầm danh sách ra hỏi tên, ký rồi bảo: có 2 bạn ở CN A chưa ra pv được nên phải gọi các em đến sớm, hội đồng ngồi chờ. Nếu đã là đợt tuyển dụng nội bộ thì đăng trong nội bộ Viettin thôi, đăng ra ngoài rầm rộ rồi các thí sinh bên ngoài bao công sức ôn rồi mệt mỏi chờ đợi kết quả vẫn là,,, trượt :(:(:(
Mình cũng nghĩ thế @.@ ở chi nhánh đã hơn là có điem ưu tiên roài

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,697
Thành viên mới nhất
gatihouse
Back