Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

trời ơi, mình đến đau tim thôi mất, chẳng biết thế nào, hóng hớt suốt mà ko thi nữa thì buồn lắm

Năm nay trung ương ko tổ chức thi. Tỉnh nào mà phải thi tập trung thì xác định năm nay ko tuyển nhé ! Đợi sang năm thôi. close topic cho bà con khỏi hóng hớt nữa ad ơi :v Tháng 11 rồi thi thố gì nữa ! :(

Vì Thanh Hóa tuyển chỉ tiêu bù đắp, số lượng trên 10 người là phải tổ chức thi,cuộc thi này dành cho con em trong ngành chứ người ngoài không được thi phải không bạn. Còn thi tập trung như mọi năm do trung ương tổ chức thì năm nay không thi.
Bạn ơi người ngoài vẫn được thi nhé, tớ chẳng có ai làm ở đấy nhưng vẫn được đi thi nè.
Đề khác tớ không biết, nhưng đề tin học thì giống 80% năm ngoái, xem ở topic ôn thi agribank nhé, Tiếng anh tớ thấy khá dễ, mặc dù đề thi ko phải trắc nghiệm hoàn toàn, chỉ tương đương trình độ học sinh trung học thôi. Nghiệp vụ tớ thi TTQT cũng không thấy khó, làm hết 138 câu trắc nghiệm và bộ 20 đề với lại đi học workshop ở UB nên làm cũng tạm :">

Oh, vậy à, xem chừng bạn làm được bài như vậy là khá ổn rồi ^^. Giờ chờ đợi kết quả thôi, mình chúc bạn may mắn nhé
:)

138 câu trắc nghiệm và 20 bộ đề ở đâu vậy bạn?
Bạn ơi người ngoài vẫn được thi nhé, tớ chẳng có ai làm ở đấy nhưng vẫn được đi thi nè.
Đề khác tớ không biết, nhưng đề tin học thì giống 80% năm ngoái, xem ở topic ôn thi agribank nhé, Tiếng anh tớ thấy khá dễ, mặc dù đề thi ko phải trắc nghiệm hoàn toàn, chỉ tương đương trình độ học sinh trung học thôi. Nghiệp vụ tớ thi TTQT cũng không thấy khó, làm hết 138 câu trắc nghiệm và bộ 20 đề với lại đi học workshop ở UB nên làm cũng tạm :">

- - - Updated - - -

Có bạn nào ở Vĩnh Phúc ko? Mình tìm báo online của VP mà hok thấy mục tuyển dụng đâu?:(

Mới hôm qua nghe sếp bảo năm nay xét tuyển xong thấy chỉ tiêu có vẻ ổn, nên dành chỉ tiêu thiếu ít ít gộp lại sang năm thi luôn :)

Tỉnh mình có 5 chỉ tiêu, k thi, đã xét tuyển xong. Đang thấy rục rịch sang tháng 12 sẽ đi làm rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,417
Thành viên mới nhất
agoraphobimerch
Back
Bên trên