Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

mình nghe bên trung ưng đã đình thi năm này rùi, tất cả các tình có chỉ tiêu năm nay sẽ chuyển qua năm sau tức là cuối tháng 9 và đầu tháng 10 của năm 2014!!! close topic

Close Topic!!!! Hẹn gặp lại mọi người đang theo đuổi Agribank vào năm sau nhé!!...(nếu năm sau Agribank còn tuyển) :D

hi vọng 2014 nó tuyển sớm sớm đi. để khỏi phải dài cổ chờ đợi. bước ngay sang 2014 lập cái topic ôn thi Agribank 2014 ngay là luôn!!!

Mình có đứa bạn ở HN đi làm từ 1/8 (COCC). Còn ở tỉnh thì nghe thông tin cứ mập mờ. Nghệ An nhé. Có người quen bảo là sắp có quyết định xét tuyển. Nói chung là toàn đi cửa sau thôi à. Nhưng tình hình kiểu ntn thì rất khó.

Mình có đứa bạn ở HN đi làm từ 1/8 (COCC). Còn ở tỉnh thì nghe thông tin cứ mập mờ. Nghệ An nhé. Có người quen bảo là sắp có quyết định xét tuyển. Nói chung là toàn đi cửa sau thôi à. Nhưng tình hình kiểu ntn thì rất khó.
bạn ở chỗ nào nghệ an thế :)

Thông tin chính thức chả thấy. Toàn thông tin vỉa hè. Năm hết rồi mà vẫn chờ và chờ. K hiểu sao nữa

anh chi, cac ban cho minh hoi xiu.the thi vo agri , ai cug nop ho so duoc ak? Hay co dk j ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46
Back
Bên trên