Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

mình cũng muốn thi vào BIDV mà thấy trên hồ sơ của NH còn yêu cầu cả bằng tốt nghiệp cấp 3 nữa mà mình lại làm mất mất tiêu rồi, liệu có được nhận hồ sơ k nhỉ

mình cũng muốn thi vào BIDV mà thấy trên hồ sơ của NH còn yêu cầu cả bằng tốt nghiệp cấp 3 nữa mà mình lại làm mất mất tiêu rồi, liệu có được nhận hồ sơ k nhỉ

bao giờ có thông tin tuyển các bạn thông báo lên đây cho ae hóng vs nhé :)

thông tin chinh xác không bạn
chính xác 100% nhé. Có gì để bữa sau mình xem cụ thể rồi post chi tiết cho mọi người chuẩn bị trước. Mình không rõ cụ thể thế nào, nhưng có thể xem lại topic thi năm 2012 thì mọi người chia sẻ đề thi rất cụ thể. Mình vẫn thấy đề thi BIDV rất hay, hỏi bao quát nhiều vấn đề kinh tế, và nhớ là đọc vĩ mô, vi mô nhiều nhiều một tí. Và làm thêm nhiều bài tập trong sách Tài chính doanh nghiệp là có vẻ khá ổn rồi đó.:)

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Bạn ơi, có loáng thoáng biết năm nay BIDV tuyển chỉ tiêu bao nhiêu ko? Sốt ruột quá, đọc lại chỉ tiêu năm ngoái thấy mỗi nơi có 1, 2 người :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên