Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Cảm ơn bạn nhé. Bạn nào có tài liệu hay đề thi BIDV mấy năm trước thì post vào đây luôn nhé. Anh em cùng trao đổi :)

Căm ơn bác....e cũng đang có ý định thi vào BIDV
Mong bác giúp đỡ, hướng dẫn thêm chút

mình cũng nghe loáng thoáng thế. cơ mà đề Anh văn là như nào các bác ei. ai có tài liệu chia sẻ chút đi ạ.:((

Mong anh chia sẻ ít thông tin về tài liệu, nội dung thi cho mọi người ạ. Mà nữ cao có 1m53 như em có cơ hội nào qua được vòng hồ sơ ko.hichic

Em hôm nay đi thực tập, cũng nhìn qua qua được cái văn bản tuyển dụng, nhưng quên ko nhớ rõ thời gian ạ, chỉ tiêu thì chưa ghi cụ thể, hình như tầm 1 tháng nữa, e nhớ là văn bản ghi nộp online. Các a/c cứ chuẩn bị tinh thần đi, e nghi là trên web mà thông báo là cũng full hồ sơ đấy :))

à mà quên, hình như đợt này tuyển ko yêu cầu kinh nghiệm đâu :D

Sinh viên năm cuối, liệu có qua nổi vòng gửi xe ko anh chị, để em còn nộp :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,572
Số bình luận
528,075
Tổng số thành viên
351,114
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinlega