I love my bank :)

mình rất thích môi trường này
mọi người thân thiện, ko để ý.
trưởng phòng dễ tính. có lần gọi mình sang chỉ thị mà mồm còn nhóp nhép nhai sinh gum nữa =))
GĐ thì bảo nếu ko tìm đc KH thì cũng đừng chán nản. việc gì cũng cần phải có tg :v
nhưng có lẽ mình vẫn sắp chuyển đi :(. ko phải cái gì mình thích cũng sẽ ở bên mình
muôn sự tùy duyên :)

trưởng phòng dễ tính. có lần gọi mình sang chỉ thị mà mồm còn nhóp nhép nhai sinh gum nữa =))
GĐ thì bảo nếu ko tìm đc KH thì cũng đừng chán nản. việc gì cũng cần phải có tg :v
nhưng có lẽ mình vẫn sắp chuyển đi :(. ko phải cái gì mình thích cũng sẽ ở bên mình
Bạn đúng là đang ở trên thiên đường rồi đấy, haizz...

Sao thế bác? Mọi hôm định inbox nói chuyện sao hôm nay đã thấy tin ko hay thế nào rồi?
Hehe, không hay gì đâu. Quanh năm có 4 mùa xuân, hạ, thu, đông mà. Đi làm cũng vậy thôi. Nói chung môi trường làm việc ok, lương thưởng cũng khá. Kiên trì làm thôi. :) Bác dạo này bên Ếch chiên Bơ sao rồi :D

Ở Sài Gòn hả bạn? CN nào thế? :)

Hai em này có phải là một không vậy ? :)))

Sống lâu mới biết được, ko biết giờ chủ thread đã bớt tình cảm cho bank của mình chưa ? :)
Là 1 nhưng mà giờ nó lại được trở lại rồi. Tính tình con gái thay đổi theo thời tiết ấy mà. Đến thời điểm ấy là lại khùng khùng =))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên