Hướng đi nào cho nữ NV tín dụng "sắp" lỡ thì?

híc, m cũng là girl, mới ra trường, làm tín dụng đơn giản chỉ vì nghĩ rằng nó là công việc đúng với chuyên ngành mình học và thích làm thôi. THực tế thì cũng đúng là hợp vs con zai hơn :(((. bi h biết chọn việc j ta @@. ở sacom lần trc nộp hs qhkh ng ta hem thu của nữ đâu, nộp gdv thì đc :D, cơ mà phải xinh cơ :((. hic
ẹc ẹc, ra trường girl xách hồ sơ vào tín dụng mà họ từ chối thẳng luôn, còn giao dịch thì cô nương nào phải chẹp chẹp tí, bước chân vào ngành ngân hàng có đúng không ta?

hihi, thế ra có nhiều girl đồng cảnh ngộ với mình đấy nhỉ! Mà vào được tín dụng thì tính chất công việc cũng sẽ khiến cho bản thân mình ít nữ tính đi một xíu nữa chứ. Nên nếu em nào muốn theo thì đừng ham công việc quá, lo chăm chút cho cuộc sống của mình trước hén!

Hướng đi tốt nhất là hướng về nhà chồng. Bạn 27t rồi đó. Nếu còn suốt ngày rong ruổi theo khách hàng thì chẳng anh nào dám lấy đâu. hehe.
Đam mê là 1 chuyện, nhưng sau khi có chồng, có con thì lúc đó bạn thực sự chỉ muốn công việc yên ổn và bình dị mà thôi.
Vị trí nào cũng được, nó cũng là làm ở ngân hàng thôi mà. Đừng cố quá mà thành quá cố nhé.

Trời. Đọc xong e choáng luôn, e vừa nộp CV vào vị trí CV hỗ trợ tín dụng bên SHB :)) Hết hy vọng luôn c ạ :))

Hướng đi tốt nhất là hướng về nhà chồng. Bạn 27t rồi đó. Nếu còn suốt ngày rong ruổi theo khách hàng thì chẳng anh nào dám lấy đâu. hehe.
Đam mê là 1 chuyện, nhưng sau khi có chồng, có con thì lúc đó bạn thực sự chỉ muốn công việc yên ổn và bình dị mà thôi.
Vị trí nào cũng được, nó cũng là làm ở ngân hàng thôi mà. Đừng cố quá mà thành quá cố nhé.

Làm cái nghề tín dụng ko rong ruổi theo KH thì ăn bằng gì??? :D Vị trí nào cũng được nhưng có phải muốn là được đâu, chả ai mún thành quá cố cả, nhưng...nghề mà. Ai thông cảm thì sẽ thương mình chứ ko thông cảm thì có ép cũng chẳng được. Có vẻ con gái làm tín dụng thường bị các zai đề phòng nhỉ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,517
Thành viên mới nhất
ptipdixitae888
Back
Bên trên