Hướng dẫn sử dụng phân hệ tín dụng trên T24

mọi người ơi sao mình dowload về không mở ra được nhỉ?
=((

---------- Post added 08-05-2012 at 11:08 AM ----------

sao phải đủ tín dụng mới mở ra xem được nhỉ? tín dụng là gì thế?

Chỉ có mỗi cái đó mà cũng làm khó khăn thế nhỉ? Các bạn nào cần contact với mình, mình share cho các bạn từ A-Z về phần hệ tín dụng, Kế toán của T24, có hướng dẫn hẳn hoi và bài thực hành và hơn 20MB bằng file pdf tiếng việt. Mình ghét nhất kiểu làm khó dễ thế này

Chỉ có mỗi cái đó mà cũng làm khó khăn thế nhỉ? Các bạn nào cần contact với mình, mình share cho các bạn từ A-Z về phần hệ tín dụng, Kế toán của T24, có hướng dẫn hẳn hoi và bài thực hành và hơn 20MB bằng file pdf tiếng việt. Mình ghét nhất kiểu làm khó dễ thế này
Bạn ơi bạn làm GDV à, mình mới đậu GDV đang rất cần biết các thao tác trên T24 này, bạn có thể gửi tài liệu cho mình qua gmail:lehoaihanpro được ko, hoặc phải liên lạc với bạn bằng cách nào. Thanks bạn nhiều!

hic tài liệu này link cũng hỏng rồi. chủ top và bạn nào down được rồi thì up lại cho mọi người cùng down với.

Mỗi Ngân hàng IT sẽ viết code khác nhau. Hầu hết các bank tại VN chỉ mua cái xương sống của T24 còn lại tự phát triển. Vì vậy những tài liệu hướng dẫn của mỗi bank là tài liệu nội bộ, sử dụng cho phiên bản riêng mình.
Dù sao cũng cảm ơn gia chủ vì public thông tin bank bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back