VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Có bạn nào thi ở CN Bình Dương không??? Có thông tin gì chưa ạ? Thi xong mình xác định rồi nhưng giờ lại thấy hoang mang :))

Chi nhánh nào về chi nhánh đó làm thử việc tầm 2 tháng ok rồi chi nhánh đó mới cử lên trung tâm đào tạo đào tạo tầm 2 tuần đến 1 tháng tùy vị trí xong rồi về làm tiếp chứ làm gì có chuyện chi nhánh khác đào tạo cho chi nhánh này :confused:
bạn mình đợt 1 ngược lại hoàn toàn, cho đi đào tạo chung zới tất cả mọi người ở trung tâm mấy tuần, rồi về chi nhánh khác đang bị thiếu người học, đào tạo, chủ yếu qua bên đó đọc tài liệu, buổi chiều thì xếp chứng từ. Tầm hơn 1 tháng rồi mới về chi nhánh mình làm 1 tuần là zô làm việc chính thức lun, bên chi nhánh chính thức chả ai chỉ bày cách làm cả, toàn kêu, em tự đọc tài liệu đi, có hết trong đó, ko ai chỉ bày làm j hết, tự mò làm roòi thấy chị nào rảnh thì hỏi đc 1 chút

bạn mình đợt 1 ngược lại hoàn toàn, cho đi đào tạo chung zới tất cả mọi người ở trung tâm mấy tuần, rồi về chi nhánh khác đang bị thiếu người học, đào tạo, chủ yếu qua bên đó đọc tài liệu, buổi chiều thì xếp chứng từ. Tầm hơn 1 tháng rồi mới về chi nhánh mình làm 1 tuần là zô làm việc chính thức lun, bên chi nhánh chính thức chả ai chỉ bày cách làm cả, toàn kêu, em tự đọc tài liệu đi, có hết trong đó, ko ai chỉ bày làm j hết, tự mò làm roòi thấy chị nào rảnh thì hỏi đc 1 chút
Không biết bạn chi nhánh gì mà kỳ lạ vậy, đợt 1 bên mình đều làm việc ở chi nhánh 1 thời gian rồi đc cử đi đào tạo dần dần chứ có cho qua chỗ khác đâu, chi nhánh đặc biệt ah, mình chưa thấy chi nhánh nào rảnh lại đi đào tạo nhân viên cho chi nhánh khác cả trong khi chi nhánh tuyển lại ko đào tạo :confused:

Bạn ơi, chính vì đậu nên mới khó nghĩ. Mình thi Vietin còn vì muốn thay đổi thu nhập nữa. Nếu ko chuyển, lương mình ko biết bao giờ mới khá hơn đc vì làm NH nhỏ, quỹ lương hẻo lắm. Thưởng Tết cũng bèo.
Giờ khó nghĩ nhất là vì Sếp. Vì Sếp quá tốt, là người anh thực sự trong cv. Giờ dứt áo ra đi, thực sự áy náy.
Còn nếu ở lại, cv vẫn bình bình vậy và lương thì vẫn bèo vậy :(

Bạn ơi, chính vì đậu nên mới khó nghĩ. Mình thi Vietin còn vì muốn thay đổi thu nhập nữa. Nếu ko chuyển, lương mình ko biết bao giờ mới khá hơn đc vì làm NH nhỏ, quỹ lương hẻo lắm. Thưởng Tết cũng bèo.
Giờ khó nghĩ nhất là vì Sếp. Vì Sếp quá tốt, là người anh thực sự trong cv. Giờ dứt áo ra đi, thực sự áy náy.
Còn nếu ở lại, cv vẫn bình bình vậy và lương thì vẫn bèo vậy :(
Không thể nói trước được điều gì. Không đậu thì là một nhẽ, đậu và dứt áo ra đi cũng cả một vấn đề,..... Mỗi đứng trước sự lựa chọn hay phải đưa ra quyết định luôn rất khó khăn :(

Bạn mình KHDN ở CN Tp.HCM nhận đc thư cảm ơn từ hôm thứ 5 rồi. Mình cũng thi vị trí này mà chưa nhận đc mail hay cuộc gọi nào hết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên