VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mình thì toàn là câu hỏi về bản thân :( Chấm hết. Không có cơ hội thể hiện tài năng nghiệp vụ=))
Mình thì hôm đấy cũng có nhiều cơ hội show kỹ năng quản lý KH. :D :D nên khá hài lòng với buổi pv, dù thế nào thì kinh nghiệm được rất nhiều, không hối tiếc

Mình thì hôm đấy cũng có nhiều cơ hội show kỹ năng quản lý KH. :D :D nên khá hài lòng với buổi pv, dù thế nào thì kinh nghiệm được rất nhiều, không hối tiếc
vậy cơ hội khá cao rùi, mình pv cũng tạm ổn nhưng ko hài lòng tiếng anh lắm. chac khó có cơ hội cao..:p:p

Mình cần tìm một ngân hàng có văn hóa và có nhân đạo. Quá nản.....ahhhhh, cho mình than 1 tẹo thôi. Huhu

Chả nhẽ chờ 1 năm thi lại Bidv, chứ ngán acb tận não rồi. Bidv khá là ok. Vcb lương cao vc nhiều. Trong tứ trụ, bidv và vcb trẻ năng động. Agri vietin già. Mà agri là già nhất.
Nếu bạn có 3 năm kn GDv thì có thể vào kiểm soát viên của TPB, cũng năng động. Chứ thi tiếp vào GDV nản lắm.

Nếu bạn có 3 năm kn GDv thì có thể vào kiểm soát viên của TPB, cũng năng động. Chứ thi tiếp vào GDV nản lắm.
Nói thật, k phải chê bôi j, nhưng thật sự NH TMCP nhỏ thường tuyển nhân sự k chính quy. Sao sao đó. K so được với nhân lực (ng có thực lực tự vào bank) của bên tứ trụ. Nên ksv mấy ng ngơ ngơ sẽ bị chảy máu não mà chớt. Thôi tớ làm lính quèn sống qua ngày.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên