VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mấy bạn phỏng vấn sáng nay cho e xin rì viu với ạ, chiều e lên thớt roài @@

Review nè. Mình pv ca 8h30. 8h20 mình tới. Họ nói mình tới trễ. Nên bạn số 2 lên pv rồi. Lúc dô mình mới biết mình là ng số 1.
Mình đã có kinh nghiệm nên pv chủ yếu tìm hiểu sao mình chọn vietin, ấn tượng gì, tìm hiểu chưa, bàn luận linh tinh....nhìn chung thân thiện. Giám khảo là giám đốc các chi nhánh khác.
Câu av về ibank, dịch vụ ngân hàng. Đại khái nói cái ibank là thay thế internetbanking...rồi khách hàng có thể dùng cái đó để truy suất thông tin, chuyển tiền, vay....đại khái thế.
Cảm giác, pv khá chuyên nghiệp, minh bạch, vui vẻ.
Mình đoán chừng 15-16 bàn.
Mình thi chi nhánh Khánh Hòa, vị trí GDV. Có ai cùng cn thì giao lưu nhé.
Chúc các bạn thi tốt.

Mình pvan lúc 9h10, nói chung là giới thiệu bản thân, hỏi mình là đag làm bên chỗ cũ tốt vậy tại sao qua đây, rồi hỏi tại sao chọn chi nhánh này, có vậy thôi, trao đổi thoải mái. Mình thấy có người hỏi lâu, mình thì nhanh lắm. :))))) nên hi vọng mong manh. Dịch đoạn văn mấy câu thôi. Mình dịch ấp úng.
Thứ tự k biết xếp theo j.

Review nè. Mình pv ca 8h30. 8h20 mình tới. Họ nói mình tới trễ. Nên bạn số 2 lên pv rồi. Lúc dô mình mới biết mình là ng số 1.
Mình đã có kinh nghiệm nên pv chủ yếu tìm hiểu sao mình chọn vietin, ấn tượng gì, tìm hiểu chưa, bàn luận linh tinh....nhìn chung thân thiện. Giám khảo là giám đốc các chi nhánh khác.
Câu av về ibank, dịch vụ ngân hàng. Đại khái nói cái ibank là thay thế internetbanking...rồi khách hàng có thể dùng cái đó để truy suất thông tin, chuyển tiền, vay....đại khái thế.
Cảm giác, pv khá chuyên nghiệp, minh bạch, vui vẻ.
Mình đoán chừng 15-16 bàn.
Mình thi chi nhánh Khánh Hòa, vị trí GDV. Có ai cùng cn thì giao lưu nhé.
Chúc các bạn thi tốt.
giám khảo không phải từ hà nội vào hả bạn

Chắc k. Tại k nghe giọng miền Bắc lắm. Mình pv khoảng 20p. Thấy bàn có đánh số nên mình nhắm đc 15-16 bàn.

Các bạn cho hỏi vị trí điện toán thị tại Đà Nẵng Khi nào thi Hi, do mình nhận được mail là 26/09/2016 nhưng không có thời gian cụ thể và không nhận ddowcj tin nhắn như mọi người, hỏi tuyendung@vietinbank.vn thì nói vị trí điện toán pv lần 2 phỏng vấn sau nên chưa gửi thông tin

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên