VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

cho mình hỏi giả sử thứ tự pv của mình là cuối nhưng mình xin lên pv đầu có được ko các bạn =(

Mình vừa đi PV KHDN ở cn Hoàng Mai về. 4 người pv. Đầu tiên giới thiệu bản thân, mình đi làm rồi nên hỏi sao chuyển, công vc chính bên đó, rồi hỏi làm tnao tìm kiếm KH, hỏi EBIT là j? 5C của tín dụng là gì....
ai phỏng vấn hoàng mai rồi cho mình hỏi có cần mang theo gì không với địa chỉ là 25 Tân Mai phải không? Hôm trước không nghe rõ đt được nên k chắc lắm hic hic

bạn chưa PV à? bạn thi vị trí j vậy? hỏi chị nhân sự bảo đợt này đông lắm :(
3h40 chiều nay bạn ạ. Thi qhkh dn, mới ra trường nên thi lấy kinh nghiệm thôi chứ k dám bon chen nhiều với các pro. Lấy 2 chỉ tiêu thì hi vọng gì nhiều :(

1. Giới thiệu bản thân
2. E hiểu gì về vị trí mình ứng tuyển? Đức tính
3. Câu hỏi nvu (mà quên mất rồi)
4. Câu hỏi kĩ năng : cv rất áp lực, thgian ít thì e cân đối thgian tnao giữa cv và gd, e có ny chưa, làm tnao để gd ny hiểu và thông cảm dvoi cv của mình
5. E thấy mình có điểm mạnh gì dvoi vị trí ứng tuyển
6. Nếu kh gọi điện phàn nàn, nói dông dài ko có chủ đích, e làm tnao
7. Em có câu hỏi nào muốn hỏi ko..
Mình pv đầu tiên, mà chưa đến 15p câu nvu trả lời ko đúng ý, hđong có tầm 7ng chắc tạch rồi. :(:(:( chúc các bác thi tốt
Hội đồng t vào pv có cả thảy 6 người, hỏi ít hơn của c:
1. Giới thiệu bản thân
2. Sao e đang làm ở HN lại chuyển về QN
3. Điểm mạnh của e là gì
4. E k có lợi thế là người địa bàn thì e có những điểm gì khác biệt so với các bạn còn lại
5. Cho thời gian thử việc 2 tháng, huy động vốn khoảng 2 tỷ, phải đảm bảo đủ 90 % trở lên, e có làm dc không ? E làm thế nào để đảm bảo đáp ứng chỉ tiêu mà chi nhánh đề ra ?
Có gì mình tl nấy, hội đồng ngồi gật gù, cười và cười, k biết có hài quá k :))) mula :((, bao giờ thì biết kq vòng 1 thế c?

Hội đồng t vào pv có cả thảy 6 người, hỏi ít hơn của c:
1. Giới thiệu bản thân
2. Sao e đang làm ở HN lại chuyển về QN
3. Điểm mạnh của e là gì
4. E k có lợi thế là người địa bàn thì e có những điểm gì khác biệt so với các bạn còn lại
5. Cho thời gian thử việc 2 tháng, huy động vốn khoảng 2 tỷ, phải đảm bảo đủ 90 % trở lên, e có làm dc không ? E làm thế nào để đảm bảo đáp ứng chỉ tiêu mà chi nhánh đề ra ?
Có gì mình tl nấy, hội đồng ngồi gật gù, cười và cười, k biết có hài quá k :))) mula :((, bao giờ thì biết kq vòng 1 thế c?
Bạn thi vị trí gì mà huy động vậy bạn...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,750
Thành viên mới nhất
vinhlanha
Back
Bên trên