VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Cho mình hỏi câu ngoài lề chút, mình có kinh nghiệm làm bank 3 năm rồi. Nhưng bằng đại học của mình là bằng TBK. Vậy các ngân hàng quốc doanh có chấp nhận hồ sơ của mình không?

A cho e hỏi với ạ. E nhận đc mail là thi 2 vòng. Vòng 1 pv ở CN, vòng 2 pv tập trung do Vietin Bank tổ chức. Vậy thì có thi viết không ạ. E thấy mọi khi có thi viết mà
Bạn ơi, Bạn phỏng vấn chi nhánh nào mà có KQ sớm vậy bạn? mình PV hôm 20/08 mà đến nay vẫn k thấy gì cả. Mail thông báo đậu PV do chi nhánh phỏng vấn thông báo hay sao vậy bạn?: :):):)

Cho mình hỏi câu ngoài lề chút, mình có kinh nghiệm làm bank 3 năm rồi. Nhưng bằng đại học của mình là bằng TBK. Vậy các ngân hàng quốc doanh có chấp nhận hồ sơ của mình không?
Lúc trước có nghe bảo bank quốc doanh nào đấy kêu 3 năm kn thì k cần xét bằng cấp mà k biết bank nào. Còn nhà nước thì cứ đúng chuẩn nó làm. Chứ sao trình ngoại lệ cho bạn đc trong khi k biết bạn là ai. Thôi thì chờ xem cái nào phù hợp với yêu cầu mà chiến bạn ạ. Mang hs lên là tốn công à....haizzzzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên