VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Bạn nạp chưa, mình cũng Tây HN, thấy nạp bản cứng mình thấy mất tg sao ấy mà nói thật lấy ít mà cả nghìn hồ sơ cũng ngán. :(
Sáng đi sớm qua số 8 Hồ Tùng Mậu thì chả thấy cái gì, còn ở phía gần trường Thương Mại có Vietin to đùng chả biết có phải ko, mai thì bận, nên cũng ko máu me lắm, thủ tục thừa mất công quá, lấy có 2 mạng, chưa nói đến COCC hay các hàng cứng từ ngân hàng khác cũng đi pv, cộng thêm tiếng anh k quá giỏi nên tính chất may rủi rất cao. Hiện giờ thì ý định nộp bản cứng đang bị dừng lại rồi :v

Bạn nạp chưa, mình cũng Tây HN, thấy nạp bản cứng mình thấy mất tg sao ấy mà nói thật lấy ít mà cả nghìn hồ sơ cũng ngán. :(
Mình cũng Tây HN, chưa pv v1 đã bắt nộp bản cứng, trong khi website ghi pass v1 mới nộp hồ sơ cứng, quá nản với kiểu làm ăn như này =.=

Các b cho mình hỏi 2 câu hỏi:
- Chỉ pv 2vòng thôi hay là có thi nửa?
- Có pv hay thi tiếng anh k?
Xin chân thành cảm ơn các bạn

Sáng đi sớm qua số 8 Hồ Tùng Mậu thì chả thấy cái gì, còn ở phía gần trường Thương Mại có Vietin to đùng chả biết có phải ko, mai thì bận, nên cũng ko máu me lắm, thủ tục thừa mất công quá, lấy có 2 mạng, chưa nói đến COCC hay các hàng cứng từ ngân hàng khác cũng đi pv, cộng thêm tiếng anh k quá giỏi nên tính chất may rủi rất cao. Hiện giờ thì ý định nộp bản cứng đang bị dừng lại rồi :v
Chuẩn rồi, cái vietin to đùng đấy đấy, mình cũng k nạp mặc dù mình hnay rảnh, vì mình thấy như vậy quá mất công.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên