VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Vị trí ở Hội sở có thể vẫn phải thi em ạ. Khả năng vẫn có 3 phần Logic, AV & NV theo cấu trúc đề thi gần đây của Vietin. Logic & AV thì vẫn mức độ như 2 đợt tuyển tập trung gần đây. Nghiệp vụ nắm chắc kiến thức nền tảng và nghiệp vụ đặc thù của vị trí là ổn em ạ.
Vâng anh , vẫn cấu trúc tương tự vậy, tiếng Anh đề chuối lắm, em bị ngu tiếng Anh bẩm sinh mới đáng lo ngại đấy ạ, lần trc em thi tư vấn tài chính thì thấy nghiệp vụ cũng dễ thở, hông bít thẩm định thì có khoai ko!!! Chưa mòn cuốn giáo trình nào nhưng mong là cũng ok ạ!

topic im quá nhỉ. có ai được gọi phỏng vấn chưa nhỉ. cơ hội còn lại duy nhất trong năm của tui:eek::eek::eek:
Vietin cũng hay tuyển những đợt ko tập trung nữa, ko thì còn nhiều ngân hàng nè. Hồ sơ VIetin ít rớt vòng loại hồ sơ mà, thi cử thì sau 7-10 ngày từ ngày hết hạn nộp hồ sơ là có thông báo.

Có bạn nào bị trường hợp giống mình ko? hic. Rõ ràng trước khi gửi hồ sơ ứng viên đi có phần Review and Submit, mình đọc thông tin phần học vấn đã hiển thị đầy đủ (mình điền thông tin tốt nghiệp cấp 3 và bằng đại học, nhưng tên trường cấp 3 không có trong danh sách các trường nên mình tự nhập tay). Ấy vậy mà sáng nay chị nhân sự bên Vietin gọi báo trên chương trình ko thấy phần học vấn của mình, lên kiểm tra thấy không có tí nào thật. hic. Vậy là sao trời? Em đã sai ở đâu chứ? :((

có bạn nào đc gọi đi pv sơ loại vòng 1 chưa vậy, hnay mình nhận đc cuộc gọi pv sơ loại vào chiều mai 15h ( mình nộp chi nhánh KCN Quế võ Bắc ninh),

mình cũng nhận 1 cái mail từ vietin nhưng chưa thấy có cuộc gọi đi phỏng vấn. OMG

Mình mới nhận được mail thông báo là đã nhận hồ sơ thui, k hiểu 19/8 bắt đầu pv mà giờ chưa có thông báo nhỉ, sao mà chuẩn bị kịp ta.

có bạn nào thi bắc hà nội được gọi điện thoại chưa, mình mới chỉ nhận đc mail. mà bắt đầu ngày 19, có lẽ nào trượt hồ sơ rồi. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên