VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

sao em kiếm trên trang chủ vietinbank chỗ Ứng tuyển tại đây , em không thấy chi nhánh Thủ đức vậy ạ :(

Có phải đính kèm em ạ. Anh vừa down bản TTUV, vẫn sửa được bình thường. Ban đầu hiện ra pop-up, mình cần ấn vào Enable content. Hoặc em thử ấn F12 rồi chọn Enable Editing xem sao (đại loại như thế). Vị trí TTTM tuyển khi nào em nhỉ? Anh không thấy vị trí này trên website của Vietin. Nếu khác đợt tuyển thì em có thể nộp được em nhé.
Khu cn Quang Minh đang tuyển a ạ.e đành cop sang file word khác rồi điền vậy ạ. hic. Cảm ơn a Cóc

A cóc ơi. em nộp đơn qua taleo đến phần đính kèm hồ sơ thì có đoạn như này ạ "Phần này hiển thị các thông tin cơ bản liên quan đến các tập tin đính kèm vào hồ sơ ứng viên. Bạn có thể xóa một số hoặc tất cả các File Cột "Hồ sơ liên quan" cho phép bạn chọn các hồ sơ có liên quan đến Hồ sơ ứng tuyển này. Ngoài ra, xin vui lòng chỉ định tài liệu đính kèm nào là Sơ Yếu Lí Lịch của bạn. ". Mà trong cái phần tuyển dụng em thấy chỉ ghi cần nộp form ứng viên theo mẫu với scan bảng điểm, bằng tốt nghiệp
Vậy thì cái sơ yếu lí lịch mà ngân hàng nhắc đến này là cái nào hả a? Hay mình nộp 1 cái CV khac nữa ạ

A cóc ơi. em nộp đơn qua taleo đến phần đính kèm hồ sơ thì có đoạn như này ạ "Phần này hiển thị các thông tin cơ bản liên quan đến các tập tin đính kèm vào hồ sơ ứng viên. Bạn có thể xóa một số hoặc tất cả các File Cột "Hồ sơ liên quan" cho phép bạn chọn các hồ sơ có liên quan đến Hồ sơ ứng tuyển này. Ngoài ra, xin vui lòng chỉ định tài liệu đính kèm nào là Sơ Yếu Lí Lịch của bạn. ". Mà trong cái phần tuyển dụng em thấy chỉ ghi cần nộp form ứng viên theo mẫu với scan bảng điểm, bằng tốt nghiệp
Vậy thì cái sơ yếu lí lịch mà ngân hàng nhắc đến này là cái nào hả a? Hay mình nộp 1 cái CV khac nữa ạ
đâu có bảng điểm đâu bạn

Nộp hs giấy cảm giác an tâm hơn á nhỉ. ^^ dù hơi mất công xíu

Có thể vị trí QHKH vẫn sẽ PV 2 vòng, không thi như 2 đợt tuyển gần nhất, còn tất cả các vị trí khác vẫn phải thi.

Quy trình của VietinBank 2 đợt tuyển gần nhất như sau:

- Vị trí QHKH: Sơ loại hồ sơ > PV vòng 1 tại chi nhánh > PV vòng 2 tập trung

- Các vị trí khác: Sơ loại hồ sơ > Thi viết tập trung > PV tập trung

Riêng đợt tuyển 1/2016 có một số CN sắp đi vào hoạt động. Với các CN này, vị trí QHKH vẫn phải thi như các vị trí khác, sau đó cũng PV vòng cuối như các vị trí khác.
cám ơn anh Coc (Y)

Có nộp Sơ yếu lý lịch nữa bạn à. Mình đính kèm Thông tin ứng viên, Bằng đại học, Bảng điểm, Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học, Sơ yếu lý lịch. Mình vừa nộp sáng nay, và đã nhận được mail báo Nộp hồ sơ thành công của Vietinbank.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên