VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Mình có ý kiến với admin nên sửa lại đoạn trên nhé, vì theo báo cáo thường niên 2015 các chỉ tiêu tổng tài sản, lợi nhuận của Vietinbank đều kém hơn BIDV.
Đúng là cái đoạn này hơi cũ thật. Trước thì đúng là như vậy. Tuy nhiên từ năm 2015, BIDV nhận sát nhập MHB nên các chỉ số đều vượt Vietin rồi

Mình có ý kiến với admin nên sửa lại đoạn trên nhé, vì theo báo cáo thường niên 2015 các chỉ tiêu tổng tài sản, lợi nhuận của Vietinbank đều kém hơn BIDV.
Mình lấy từ web của Vietin nên đảm bảo tôn trọng thông tin từ nguồn bạn nhé. Bạn có thể "ý kiến" với Vietin về việc này.

anh @cocghe266 cho e hỏi sao trên web tuyển dụng chỉ tiêu giao dịch viên ở HN nhiều hơn còn xuống xem chỉ tiêu ấn vào ứng tuyển thì lại được mỗi CN Đông Anh tuyển ạ.

anh @cocghe266 cho e hỏi sao trên web tuyển dụng chỉ tiêu giao dịch viên ở HN nhiều hơn còn xuống xem chỉ tiêu ấn vào ứng tuyển thì lại được mỗi CN Đông Anh tuyển ạ.
Tin tuyển dụng chưa hiện đủ em ạ. Vietin tách riêng từng vị trí cho từng chi nhánh, nên tính ra sẽ có hàng trăm tin nhỏ. Nếu chưa có vị trí và chi nhánh em muốn ứng tuyển, em chờ thêm nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên