VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 2/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [21.07-15.08.2016]

Bạn nào thi đợt 1 cho mình hỏi với, nghe nói Phỏng vấn QHKH của Vietinbank có 1 câu dịch Tiếng Anh có phải không vậy?

Trong yêu cầu hồ sơ, phải bắt buộc có Thông tin ứng viên theo mẫu của Vietin, nhưng lúc nộp hồ sơ qua Taleo em lại đính thiếu mất. Sau khi gửi hồ sơ thì cũng nhận đc mail tự động thông báo, em ấn vào đường link trong mail để xem lại hồ sơ, và thấy chỉnh sửa được nên em bổ sung thêm Thông tin ứng viên vào file đính kèm.
Em muốn hỏi làm thế thì hồ sơ của em có được bổ sung ko hay là hệ thống chỉ ghi nhận bộ hồ sơ lần đầu em gửi lên ạ :(

Có nộp Sơ yếu lý lịch nữa bạn à. Mình đính kèm Thông tin ứng viên, Bằng đại học, Bảng điểm, Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học, Sơ yếu lý lịch. Mình vừa nộp sáng nay, và đã nhận được mail báo Nộp hồ sơ thành công của Vietinbank.
Bạn ơi cho mình hỏi chút, trong yêu cầu của viettin thì chỉ được đính kèm tối đa 5 file thôi mà, bạn làm thế nào mà đính kèm được 6 file kia thế ạ, không thì phải bỏ file nào bây giờ ?.. :(

Mình không nộp sơ yếu lý lịch không biết có được không nhỉ, cơ mà hy vọng lần này không cao nên cũng ko quan trọng lắm, cn tỉnh mình lấy có 1 mà toàn tụi cocc

A Cóc ơi.... cho em hỏi: ở mục " tập tin đính kèm" mình có thể tạo file PDF như nộp ở BIDV được ko? Ngoài ra phải cần có file sơ yếu lý lịch nữa ạ?... Em ko hiểu phần này cho lắm..:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên