VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

@Nguyendung10587 mình đang làm vietin đây. Nhân viên mới vào thì có 2 tháng thử việc nhận 50% lương bậc x. Hết 2 tháng thử việc nhận 70-80% lương bậc x. Trong đó x là bậc lương của cán bộ. Đối với QHKH bán lẻ chưa có kinh nghiệm là bậc 5, đã có kinh nghiệm là bậc 6. Mỗi bậc có các mức khác nhau. Đối với QHKH doanh nghiệp thì = QHKH bán lẻ + thêm 1 bậc. Sau khi hết 2 tháng học việc sẽ là 2 tháng thử thách, rồi ký hợp đồng 1 năm->3 năm -> không thời hạn. Ở vietinbank hết 1 quý sẽ có lương quyết toán trả lại 20-30% hàng tháng các bạn bị giữ lại (nếu đạt kpi).

@Nguyendung10587 mình đang làm vietin đây. Nhân viên mới vào thì có 2 tháng thử việc nhận 50% lương bậc x. Hết 2 tháng thử việc nhận 70-80% lương bậc x. Trong đó x là bậc lương của cán bộ. Đối với QHKH bán lẻ chưa có kinh nghiệm là bậc 5, đã có kinh nghiệm là bậc 6. Mỗi bậc có các mức khác nhau. Đối với QHKH doanh nghiệp thì = QHKH bán lẻ + thêm 1 bậc. Sau khi hết 2 tháng học việc sẽ là 2 tháng thử thách, rồi ký hợp đồng 1 năm->3 năm -> không thời hạn. Ở vietinbank hết 1 quý sẽ có lương quyết toán trả lại 20-30% hàng tháng các bạn bị giữ lại (nếu đạt kpi).

Đối với người đã có kinh nghiệm thì sao ạ? Bạn có thể cho mọi người biết luôn với ạ. [emoji5]

Thanks bạn nhé,vị trí gdv giờ mới vào có kinh nghiệm rồi bạn biết lương bnhiu ko ạ

Dear all: đối với người có kinh nghiệm với vị trí qhkh bán lẻ tớ đã nêu ở trên, qhkh doanh nghiệp thì hơn bán lẻ 1 bậc, GDV độc lập thì thấp hơn QHKH bán lẻ 1 bậc. Thường là bậc 5 mức 1 đối với GDV mới các bạn nhé!

Dear all: đối với người có kinh nghiệm với vị trí qhkh bán lẻ tớ đã nêu ở trên, qhkh doanh nghiệp thì hơn bán lẻ 1 bậc, GDV độc lập thì thấp hơn QHKH bán lẻ 1 bậc. Thường là bậc 5 mức 1 đối với GDV mới các bạn nhé!

Thanks bạn nhé,bạn có thể cho tụi tớ biết bậc như vậy nhưng nhân lương như nào ko ạ

Bậc và mức lương ở Vietinbank chủ yếu để làm số tham chiếu đóng bảo hiểm bạn ạ. Còn cụ thể như thế nào thì muốn biết chi tiết mai tớ lên cơ quan xem cho, giờ thì không nhớ chi tiết. Tớ lấy ví dụ với vị trí của tớ là bậc 6 mức 1, lương trên hệ thống là 10,3tr. Hàng tháng thực nhận là 10,3 x 80% + 1,7tr tiền ăn ca bạn nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên