VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

mình mới nhận việc tại một chi nhánh ở Đồng Nai hôm qua vị trí QHKH, hôm nay mới nhận được cái quyết định thử việc ghi lương 85% của bậc 6 mức 1, bạn nào rảnh cho mình hỏi xíu vậy là cuối tháng mình nhận được bao nhiêu v

Mấy bạn ơi cho mình hỏi làm ở Vietinbank vị trí Giao Dịch Viên thì làm ở Chi Nhánh và Phòng Giao Dịch bên nào tốt hơn ạ? Cơ hội nghề nghiệp và công việc nhiều ít ntn ạ? Mình trúng tuyển ở chi nhánh nhưng vì bàn giao cơ quan cũ chậm nên giờ chi nhánh đủ người rồi mình phải qua PGD. :(((

Sau cuộc phỏng vấn hội đồng tuyển dụng thường hỏi: E có câu hỏi gì dành cho a/c không? Thì thường bạn sẽ hỏi lại những gì? Cho mình xin chút gợi ý đi các bạn ơi! Tks!

Tin tuyển dụng đã hết hạn nộp hồ sơ từ ngày 13 Tháng 4 2017

mình mới nhận việc tại một chi nhánh ở Đồng Nai hôm qua vị trí QHKH, hôm nay mới nhận được cái quyết định thử việc ghi lương 85% của bậc 6 mức 1, bạn nào rảnh cho mình hỏi xíu vậy là cuối tháng mình nhận được bao nhiêu v
cuối tháng b nhận đc bao nhiêu v?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back