VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng gần 1100 chỉ tiêu tại 132 chi nhánh trên toàn hệ thống 2017 [13.04.2017]

Chả bao giờ sinh viên liên thông được ứng tuyển cho dù năng lực cao, mình hiện đã đi làm, có kinh nghiệm, muốn nhảy việc quá các bank khác mà cái điều kiện cần không có :(

Vẫn còn cơ hội bạn nhé bank top 1 2 có kn làm bank khác tr vẫn ok, còn bank top 3 khẩu vị tuyển dụng họ dễ hơn chút ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
liệu vietinbank có tuyển đợt 2 nữa không nhỉ, nếu có thì vào tháng mấy nhỉ.Có anh/chị Vietiner cho em biết với

Đã phỏng vấn vòng 2 thẩm định tín dụng doanh nghiệp tại 635b Nguyễn Trãi. Ấn tượng là đông quá, lịch hẹn phỏng vấn là 9h20 mà tới 10h mấy, gần 11h mới gọi tên. Cũng như mọi cuộc phỏng vấn, tự giới thiệu,về bản thân... blo... bla... 1 anh hỏi anh thấy CV của em thì em nhảy,việc cũng khá nhiều, tại sao thế? Dạ thưa anh số em nó nhọ, đang chăn ấm đệm êm hơn 3 năm trời tại NHNo thì sếp em bị bắt. Chán đời em bỏ đi bụi, gặp 2 ngân hàng tiếp theo thì toàn thứ gì đâu. Em không muốn đi theo các bác vào tù nên em xin nghỉ,chạy ra ngoài làm xuất nhập khẩu. Xong rồi anh ý hỏi tiếp tờ trình thẩm định có những nội dung gì. Rồi anh ý hỏi tiếp về báo cáo lưu chuyển tiền tệ. Cuối cùng anh ý hỏi mấy anh kia có hỏi gì không thì các anh ý nói không hỏi gì nữa đâu. Và anh hỏi mình chốt lại 1 câu hỏi cuối, nếu báo cáo tài chính của khách hàng không đạt nhưng sếp bảo cho vay thì em làm thế nào? Các anh chị em ai biết làm thế nào chỉ mình với. Rất mong nhận ý kiến quý báu của anh chị em có kinh nghiệm. Có hay không cũng nhớ kẻm theo lời giải thích dùm mình nhé. Tội cái chậm hiểu kém khôn nên phải nói rõ ra mới thủng. Chả biết kết quả thế nào, phỏng vấn vèo vèo chưa tới 5 phút. Công nhận là Vietinbank tổ chức rất quy mô và pro. Các anh phỏng vấn rất phong độ, thân thiện và hỏi cũng rất hay.

Nếu là mình thj mình sẽ trl ngược lại "nếu là người sếp tốt thj ko bao h lại đi bắt nhân viên của mình làm sai quy định như vậy cả" mình sẽ trl khác đi bạn chứ ko trả lời thẳng theo câu hỏi ;)

Cho mình hỏi đối với vị trí QHKH Cá nhân thì chứng chỉ tin học với tiếng anh yêu cầu tối thiểu là gì ??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên