VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

Mình chúc mừng các bạn đã đỗ rồi nhé :) à cho mình hỏi một tẹo là các bạn đã đỗ có đi phỏng vấn vòng 3 hết không?

bạn đưng nói vậy khi đó chỉ là cảm tính của bạn.vietinbank là một ngân hàng mà mình tháy khâu tuyển dụng rất tốt,tuyển dung đúng người phù hợp ,nếu như bạn không đậu thì chứng tỏ có nhiều người khác phù hợp hơn bạn.
Mình xin lỗi nếu làm bạn nào thất vọng
Nhưng mình nói thật là thi vào hội sở cơ hội đỗ ko cao đâu. Ngay cả chi nhánh cũng khó lắm rồi.
Những cán bộ đang làm ở các chi nhánh của Vietinbank cũng muốn chuyển lên hội sở làm nếu có cơ hội. Nên sinh viên mới ra trường làm j có slot
Đến đợt tuyển dụng thì ngân hàng phải đăng tin tuyển dụng và tổ chức thi tuyển công khai như vậy thôi
Còn thật sự mình nghĩ có slot hết từ trc rồi
Nhưng dù sao thì một lần đi thi là một lần đc trải nghiệm, có thêm kinh nghiệm thi tuyển, và có động lực ôn thi, học nghiệp vụ và tìm hiểu về ngân hàng. Cho dù ko đỗ thì cũng nên đi thi. Và cho dù ko đỗ thì cũng ko phải thất vọng vì kết quả có thể đoán trc đc rồi.

cái vụ con cha cháu ông ở đâu chả có, nhưng mình khẳng định là vẫn có suất tự thi, bạn mình có mấy ng tự thi đã đỗ đợt năm ngoái, qtrong là khả năng của bạn mà. bạn nào nhận đc kq nữa thì ới 1 tiếng nhé

Mình xin lỗi nếu làm bạn nào thất vọng
Nhưng mình nói thật là thi vào hội sở cơ hội đỗ ko cao đâu. Ngay cả chi nhánh cũng khó lắm rồi.
Những cán bộ đang làm ở các chi nhánh của Vietinbank cũng muốn chuyển lên hội sở làm nếu có cơ hội. Nên sinh viên mới ra trường làm j có slot
Đến đợt tuyển dụng thì ngân hàng phải đăng tin tuyển dụng và tổ chức thi tuyển công khai như vậy thôi
Còn thật sự mình nghĩ có slot hết từ trc rồi
Nhưng dù sao thì một lần đi thi là một lần đc trải nghiệm, có thêm kinh nghiệm thi tuyển, và có động lực ôn thi, học nghiệp vụ và tìm hiểu về ngân hàng. Cho dù ko đỗ thì cũng nên đi thi. Và cho dù ko đỗ thì cũng ko phải thất vọng vì kết quả có thể đoán trc đc rồi.

:)) thế thì rất tiếc cho các bạn nào nghĩ như bạn này tự bỏ cuộc.
Đợt mình vào toàn lũ trẻ măng từ NH khác, lấy đâu ra mà slot. Slot muốn vào cũng phải đủ tiêu chuẩn chứ k đến lượt nhé.
Chỉ tiêu/kế hoạch công việc cao và áp lực, nên sếp tuyển người vào k làm được việc để sếp cũng bye bye ra đi luôn mất :)) nói chung, giờ các sếp đang vàng mắt đi tìm nhân tài đây. Bạn nào tự tin với khả năng thì cứ nhào vô :)

Hic, ban oi,minh vao dien dan bang acc cua ban m, m ko ro ban inbox thi vao dau, sdt cua minh la 0973738617, co j c nt sang cho m nha Devil4869

Mình k49 NEU,có đứa bạn cũng đi thi tuyển đợt này, mới ra trường đi làm vài tháng nhưng thi vẫn đỗ đấy bạn ơi. mình cũng mới học xong cao học đi thi cũng đỗ. Cá nhân mình thấy đợt này họ thích tuyển những người học chuyên về Tài chính ứng dụng hoặc kinh tế lượng. Cho nên mình thấy mới ra trường hay ko ko quan trọng lắm, quan trọng là đúng chuyên ngành thôi.

Mình thi điều hành lãi suất cũng vừa có kết quả trúng tuyển lúc chiều. Nhà mình có ai trúng tuyển điều hành lãi suất đợt này nữa ko nhỉ :)

Vậy là trải qua gần 1 tháng, chờ đợi, chờ đợi với gần 70 page...cuối cùng mọi người cũng có kết quả, chúc mừng các bạn đã vượt rào thành công...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên