VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ Trụ sở chính đợt I/2013 [28.02.2013]

chắc đợt 3 chỉ dành cho những bạn RRHĐ thôi bạn ạ, vì vị trí đó tuyển nhiều nên mới có thêm vòng nữa, còn những vị trí 2-3 chỉ tiêu thì không cần thêm vòng 3 rùi...

Có bạn ơi, hôm thứ 2 tuần trước mình và 3 bạn nữa được gọi lên thuyết trình.

Vay la minh fail rui, ban co the chia se de tai thuyet trinh dc ko? Bh ban di lam the? Chuc mung ban nhe :)

Chúc mừng các bạn đã trúng tuyển nhé.
Thứ 4 nầy mình mới thi, nhìn thấy có người không COCC đỗ mình cũng tự tin hơn để thi.
Nếu có kinh nghiệm gì thấy hữu ích cho việc thi và phỏng vấn đợt này mong mọi người chia sẻ với nhé.
Hy vọng được vào Vietin cùng mọi người

Mình thấy Vietinbank thi cử tuyển chọn rất nghiêm túc. Mình biết ít nhất 2 người (là bạn mình và mình :p) không phải COCC và đều đã được vào Vietinbank. Mình thấy lần này vòng nghiệp vụ (mình thi RRHĐ) Vietin hỏi rất cơ bản, ai có kinh nghiệm làm việc liên quan đến vị trí thi tuyển đều trả lời được. Vòng phỏng vấn thì cần tự tin và nói tiếng Anh lưu loát. Còn lại là một chút may mắn nữa. Chúc bạn kimanhck thành công nhé.

Có bạn nào thẩm định định chế tài chính được gọi chưa?

Các bạn trúng tuyển vào phòng định giá xếp hạng và phê duyệt GHTD là vị trí định giá xếp hạng hay định chế tài chính vâỵ?

Mình cũng đã nhận được mail chia buồn, chính xác biết kết quả để khỏi hồi hộp chờ đợi. Hơi bị đau buồn :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên