VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

mọi người ơi, trong mail báo trúng tuyển của mọi người có ghi rõ là vị trí gì không? Mình nhớ là chi nhánh tuyển Chuyên viên TTTM, sao h thấy mail báo là Nhân viên tài trợ tm nhỉ, hoang mang quá ah :( :(
Chị ở cn nào vậy? của e ghi cán bộ mà k ghi nhân viên hay chuyên viên

Mình cũng vậy này :( gọi hỏi chị nhân sự thì chị nói có tên trong dsach mà giờ vẫn chưa thấy mail hay báo lại gì. Bạn thi CN nào vây ?
Mình CN Đồng Tháp. Mình sợ gặp trục trặc gì rồi ngta loại thì đau khổ luôn..Đã báo đậu rồi mà bị vậy chắc gượng dậy hết nổi

co ban vua moi nhan mail trung tuyen cn 2 ko? minh ko bik vay la trung tuyen hay chua? vi tuan truoc minh goi thi kiu out roi? tu nhien nhan dc mail trung tuyen minh ko bik pai that ko? de minh con xin nghi viec cty cu.

Bảo sao hôm ý đi pv lại ở chi nhánh Hà Tây chị ý cứ hỏi về PGD Sơn Tây (quê mình ở Sơn Tây) . Bạn nhờ a/c hỏi giúp mình về lương mới vào đc bao nhiêu. thưởng 1 năm được khoảng bao nhiêu tháng ở chi nhánh Hà Tây đc ko?
Mới vào mà hỏi thưởng bao nhiêu luôn.
Chị ở cn nào vậy? của e ghi cán bộ mà k ghi nhân viên hay chuyên viên
Vietin ko phân nhân viên với chuyên viên. Làm vị trí công việc nào bậc lương vị trí đó.

sáng nay mình đã đi nộp hồ sơ cho chi nhánh,như chi nhánh Bãi Cháy thì sau ngày hết hạn hồ sơ là (9/7) thì phòng TCHC sẽ gọi điện thông báo cụ thể ngày đi làm.

hihi thấy mấy bạn đậu, mình cũng muốn đậu quá ah, lâu quá rồi ko đc đi làm, nhớ đại học ngân hàng quá

Mấy bạn ơi. Mấy bnaj thi vị trí QHKH DN thì khi đậu vietinbank sẽ gửi thư mời như thế nào. Sao tớ nhận được mail vị trí nhân viên tín dụng DN nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên