VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Bạn nào biết rõ tình hình 2 ngân hàng này thì trả lời giúp mình. Mình đang làm shb chi nhánh lớn mà giờ vtb hà tây gọi cco nên nghỉ bên này ko nhỉ vì chi nhánh này vtb hơi bé
Viettinbank Hà Tây đợt này tuyển cán bộ cho PGD Sơn Tây, mình nghe thông tin từ bạn của anh mình làm ở CN này không biết là có chính xác không

mọi người ơi, trong mail báo trúng tuyển của mọi người có ghi rõ là vị trí gì không? Mình nhớ là chi nhánh tuyển Chuyên viên TTTM, sao h thấy mail báo là Nhân viên tài trợ tm nhỉ, hoang mang quá ah :( :(

Có bạn nào biết chút thông tin nào của CN 12 ko? Mình gọi lên chị TCHC vẫn bảo là chưa có kq... Không thể hiểu nổi!!!

Có ai nhận được mail của cn 2 trả lời đồng ý hay k đồng ý làm việc tại cn k?

Viettinbank Hà Tây đợt này tuyển cán bộ cho PGD Sơn Tây, mình nghe thông tin từ bạn của anh mình làm ở CN này không biết là có chính xác không
Bảo sao hôm nọ mình lên pv lại anh chị ý toàn nhắc có muốn vê
Bảo sao hôm ý đi pv lại ở chi nhánh Hà Tây chị ý cứ hỏi về PGD Sơn Tây (quê mình ở Sơn Tây) . Bạn nhờ a/c hỏi giúp mình về lương mới vào đc bao nhiêu. thưởng 1 năm được khoảng bao nhiêu tháng ở chi nhánh Hà Tây đc ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên