VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Hùi mới ra trường dc vô làm kế toán của 1 cty cũng được được, lại còn dc tham gia vô chương trình kiểu MT của cty, mừng lắm, báo về nhà cho ba mẹ bik ai cũng mừng có bik đâu kéo dài chuỗi ngày đau khổ về sau.

Vô làm cuối tháng 9, dc hướng dẫn tháng 10, tháng 11, 12 báo cáo cuối năm ( bạn nào làm kế toán thì bik cuối năm sao rùi đó ), sau khi ký hd làm việc chính thức thì ngưng ko train nữa, số sách bàn giao lại cả rùi nói từ đây là trách nhiệm của mình @@ sau này có gì mình chịu, làm sai bị KTT chửi nhục nhã lun ( ko riêng gì mình ), đồng nghiệp nói xấu nhau đủ kiểu.

Có 1 lần mình pk kiểm voucher rất là nhìu mình vô tình nghe dc mấy chị hỏi KT phó có ai làm tiếp mình ko, chị KT phó nói việc nó tự nó làm nó giỏi lắm mà ( mình ko bik là mình làm gì mà chí ấy ghét đến vậy, ko pk mình mún người khác giúp nhưng là bùn cái kiểu nc như vậy trong khi ở ngoài thì chị chị em em).

Sau nhìu lần như vậy, mình quyết định nghỉ việc sau khi đã giải quyết xong các thứ và bàn giao, áp lực + thất vọng về môi trường là chính, nộp đơn bị chửi thêm 1 chập cả tầng lầu ai cung nghe, bằng những câu rất khó nghe, mình lại đứng nghe chửi :)) rùi chỉ nói 1 câu " chị nói rất đúng, em có nhìu thiếu sót, em sẽ cố gắng sửa đổi để hoàn thiện mình hơn, nhưng quyết định nghỉ việc là quyết định cuối cùng của e", thế là được ký, có ai dc nghỉ việc mà mừng như mình ko :D

Bây giờ chuẩn bị có công việc mới sau chuỗi ngày thất nghiệp, sẽ rút cái sai, sẽ chịu đựng và trưởng thành hơn :cool::cool::cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên