VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Có bạn nào phỏng vấn vị trí làm tại hội sở ngày 25/06 được gọi chưa, các bạn ở Cn là phỏng vấn 15/06 thì 2 tuần mới có kq hả?
Ở đây có bạn nào nộp hồ sơ vào HO Vietin đợt tuyển 03/06/2015 không nhỉ? Mềnh nộp hồ sơ 3 tuần rồi mà chả thấy hồi âm gì, chả có nhẽ không qua được vòng gửi xe :v

Có bạn nào thi chi nhánh mà chỉ dc gọi lên gặp gđ thứ 2, không báo đậu rớt hok ta

Mình từng thực tập tại phòng bán lẻ. A chị ở đây khá là thân thiện. Chúc mừng bạn. Mình vị trí TTTM
Thanks bạn :D. Mình cũng chúc mừng bạn nhé! Tiếc quá ko cùng phòng. Mình ở Yên Lạc, Vĩnh Phúc. Bạn cũng ở Vĩnh Phúc chứ :D. Mà mình thấy trong mail có ghi "Xin xác nhận lại thông tin từ 7/7-13/7". Xác nhận này là ntn nhỉ???

Bạn nào CN BN chưa nhận được mail hay đt không? Mình nghe ngóng là CN đã gọi 9/23 người trúng tuyển đến gặp mặt từ hôm 2/7 rồi, chiều qua, 9 người này cũng đã nhận quyết định qua mail. Nhiều khả năng là CN chỉ tuyển 9 người, những người chưa có tin gì như mình chắc không trúng rồi. :(

Ơ
Ở đây có bạn nào nộp hồ sơ vào HO Vietin đợt tuyển 03/06/2015 không nhỉ? Mềnh nộp hồ sơ 3 tuần rồi mà chả thấy hồi âm gì, chả có nhẽ không qua được vòng gửi xe :v
mình nộp 10/6 mà đi pv 25/6 rồi, hôm ấy mình thấy đi pv vào HO nhiều lắm, như g chắc tach rồi ko thấy có mail hay đt gì cả

Thanks bạn :D. Mình cũng chúc mừng bạn nhé! Tiếc quá ko cùng phòng. Mình ở Yên Lạc, Vĩnh Phúc. Bạn cũng ở Vĩnh Phúc chứ :D. Mà mình thấy trong mail có ghi "Xin xác nhận lại thông tin từ 7/7-13/7". Xác nhận này là ntn nhỉ???
Khong biet co ban nu nao trung tuyen Phuc Yen dot vua roi, de di cung cho vui nhi

T gọi lên CN thì được thông báo đỗ nhưng ko có lịch hẹn gặp GĐ hay email xác minh nhân sự gì cả. Đang cảm thấy hoang mang.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,599
Thành viên mới nhất
blackmerch1
Back
Bên trên