VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mình ở chi nhánh Sóc Trăng đến chiều nay mới nhận được mail và điện thoại, cũng hay lên đây hóng cuối cùng mình cũng đậu.

T thì nt buôn v mấy bạn trog dsach pvan cùng vị trí mà chả ai đỗ, ko hỉu 2ng đỗ là ai? Hay ko pv?
Còn vụ chưa nhận dc mail thì hn có 1ban trên ddan bảo là phòng HC nói chưa nhân dc mail cảm ơn là điểm trên trbinh nên ở ds dự phòng, kiểu nếu có ai đỗ mà ko làm thì lại dc xem xét để gọi bsug ấy, nhưng chắc ko nhìu hy vọng, m cũng chưa nhận dc mail.... Hic

Có bạn nào phỏng vấn vị trí làm tại hội sở ngày 25/06 được gọi chưa, các bạn ở Cn là phỏng vấn 15/06 thì 2 tuần mới có kq hả?

Chiều nay mình cugx đc cn Hn gọi nè. Các bạn chưa có mail cảm ơn cứ hi vọng nha
C ơi, thấy lúc chiều c gọi lên họ bảo trượt mà cuối cùng cũng được gọi :), t gọi lên cn hk thì các chị bảo ai đỗ thì sẽ được gọi, h vẫn chưa thấy gì :((

Tình hình là mình thi vào CN Hoàng Mai, hôm vừa rồi có gọi điện hỏi kết quả thì được báo trượt nhưng mình chưa nhận được mail cảm ơn.
Sáng nay có chị bên TCHC CN Quang Trung gọi qua trao đổi với anh Giám đốc bên ý. Lại phỏng vấn lại một lần nữa, kết quả không như ý lắm nhưng cách nói chuyện của anh ý cứ như kêu mình về chuẩn bị sẵn tin thần chạy chỉ tiêu vậy. Vì anh ý nói chỉ tiêu huy động và tín dụng mỗi cái 4 tỷ, tối thiểu phải đạt 90% nếu không sẽ out.
Đến chiều nay thì mình nhận được thư cảm ơn của VietinBank, nhưng lại là của CN Hoàng Mai.
Vậy các anh chị hay các bạn nào có kinh nghiệm về chuyện này cho mình hỏi chút là có phải mình chính thức tạch rồi không?
Cảm ơn mọi người nhiều!
cùng cảnh ngộ, lúc sáng mới đến đấy xong. Nghe như thách đố người khác ý, còn điều tra hoàn cảnh gia đình các kiểu.. đến chịu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên