VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Hôm qua cỡ 3h 4h mình pv ở Hàm Nghi, phải nói coi xong 1 bạn pv xong mình cảm thấy hổ thẹn với bản thân luôn...
Bạn đó là nam, chiều cao khủng (hơn mét 8) ra pv xong mình nghe bạn đó bảo mấy anh chị pv xong nói bạn đó đậu thẳng luôn, vừa đc chừng 1 2 phút, 1 anh pv bạn đó đi ra kêu bạn đó về chi nhánh ông ấy làm đi (kiểu như bạn đó nộp chi nhánh khác, nhưng quá xuất sắc nên anh ra chèo kéo). Anh đó cho bạn đó cái name card của mình kêu "để tao về nói với ban giám đốc về trường hợp của mày" (anh ấy xưng hô mày tao)...
Cảm thấy vô cùng ganh tỵ, người ta cũng học, cung pv vậy mà pv xong ko những được báo đậu mà còn người này kéo, người kia kéo.... CÒn mình và mấy bạn khác chỉ biết nhìn ghen tỵ :(((((... Haiz, pv xong thấy thất vong bản thân, ko biết tới chừng nào có kết quả :((((((((((((

Pv ở HN thấy ấn tượng với 3 chị pv rất xinh và vui vẻ lúc mình trả lời k biết đúng sai nhưng họ rất nhẹ nhàng luôn gật đầu tỏ ý lắng nghe mình và cũng cười nhiều nữa. Nói chung là đậu trượt ntn thì k biết nhưng pv ở vietin lần này mình thấy khá thoải mái :3
Hôm trước mình bị 3 chị troll đó :'(

Hôm qua cỡ 3h 4h mình pv ở Hàm Nghi, phải nói coi xong 1 bạn pv xong mình cảm thấy hổ thẹn với bản thân luôn...
Bạn đó là nam, chiều cao khủng (hơn mét 8) ra pv xong mình nghe bạn đó bảo mấy anh chị pv xong nói bạn đó đậu thẳng luôn, vừa đc chừng 1 2 phút, 1 anh pv bạn đó đi ra kêu bạn đó về chi nhánh ông ấy làm đi (kiểu như bạn đó nộp chi nhánh khác, nhưng quá xuất sắc nên anh ra chèo kéo). Anh đó cho bạn đó cái name card của mình kêu "để tao về nói với ban giám đốc về trường hợp của mày" (anh ấy xưng hô mày tao)...
Cảm thấy vô cùng ganh tỵ, người ta cũng học, cung pv vậy mà pv xong ko những được báo đậu mà còn người này kéo, người kia kéo.... CÒn mình và mấy bạn khác chỉ biết nhìn ghen tỵ :(((((... Haiz, pv xong thấy thất vong bản thân, ko biết tới chừng nào có kết quả :((((((((((((
Quá giỏi quá xuất sắc :D

con nhà người ta trong truyền thuyết đây :D

Hi t pv cũng nhanh lắm c ah vì t là người cuối cùng của buổi sáng mà :| chắc tạch hj. C mà có kq cũng báo cho t với nhé :)
chắc 3 chị bàn 8 tầng 502 hả c :3 3 chị pv t cũng cười nói nhẹ nhàng suốt à :3 k biết kqua sao cơ mà đc hỏi ít nhưng k.khi phỏng vấn thì khá thoải mái, vui vẻ :D

Mấy bạn cho mình hỏi làm kế toán ở văn phòng đại diện tại tphcm với làm gdv ở chi nhánh thì cái nào tốt hơn nhỉ? Mình thi gdv chi nhánh nhưng có chị bên văn phòng đại diện gọi bảo muốn mình qua làm kế toán bên đó. Nhưng mình chưa hình dung ra văn phòng đại diện nó là thế nào. Mai lên gặp mặt trao đổi rồi. Mấy bạn/anh/chị tư vấn giúp mình với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên