VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

hix...e đang hóng vì muốn về quê làm các bác ạ, mà nghe thông tin tùm lum quá!
các chế cho em hỏi là lv ở nam định thế nào? có các sếp ở đó có thoáng k ạ?
em định ứng tuyển vào QHKHCN yêu cầu kinh nghiệm, em k biết kinh nghiệm ở đây là bao nhiêu năm kn nhỉ? cơ mà kinh nghiệm e mới đc khoảng 8 tháng thì có được k ạ?
mong các chế giúp em với!:oops::rolleyes::oops::rolleyes:
không ai trả lời giúp e ah???

Anh cocghe cho e hỏi là nghe bảo không tuyển hệ liên thông chính quy. Liệu có đúng ko ạ
Thông tin này là đúng em ạ, nhưng như anh đã chia sẻ, nếu thực sự quan tâm đến đợt tuyển này của Vietin, hãy đầu tư một chút công sức, biết đâu bất ngờ:)

Buồn trong con người, có lẽ từ bỏ thôi, giờ vị trí nào cũng yêu cầu chiều cao là sao. Bằng cấp chưa có thì có thể học, kỹ năng chưa có cũng có thể học, thế chiều cao không đủ thì phải làm sao làm sao :(

Thông tin này là đúng em ạ, nhưng như anh đã chia sẻ, nếu thực sự quan tâm đến đợt tuyển này của Vietin, hãy đầu tư một chút công sức, biết đâu bất ngờ:)
e LT ĐHNH TP HCM bằng thì Đại học chính quy nhưng nhìn vào bảng điểm họ biết e học liên thông nên ko nhận hồ sơ a ơi, Vietin phân biệt đối xử bất công quá :(

loại lý do là tại cái bằng hay là tại bạn k lọt qua vòng pv thế?
tái sáng nay mình nộp hso có hỏi a phòng ns bảo hồi giờ k nhận liên thông ^^

loại lý do là tại cái bằng hay là tại bạn k lọt qua vòng pv thế?
tái sáng nay mình nộp hso có hỏi a phòng ns bảo hồi giờ k nhận liên thông ^^
do mình pv thôi bạn, lúc pv ko ai hỏi mình học LT cả, chỉ hỏi Ngiệp vụ thôi, trc h chỉ có vietcom là nói rõ ko nhận bằng LT thôi, mình ngĩ a đó trả lời vậy để ko phải giải thích j` thêm, năm ngoái lúc thi mình ngồi cạnh thằng bạn cũng học LT giống mình đc đi thi mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên