VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Nếu nộp hồ sơ mà được nhận thì có chắc cơ hội vào vòng thi ko nhỉ mấy bạn :oops::oops::oops: mình hỏi ngu tí. Vì thấy nhieu bạn ở trên ko đc nhận hồ sơ.

mn cho em hỏi là, chỗ chi nhánh hà tĩnh ghi là QHKH DN(có kinh nghiệm) 9 chỉ tiêu, thế co nghĩa là chưa có kinh nghiệm thì ko đc nộp ạ. bên chỗ thẩm định thì ko ghi gì hết nhưng vào chỗ yêu cầu lại ghi yêu cầu kinh nghiệm. hix

có bạn nào tải bản thông tin ứng viên mà bị lỗi font ko? m thử dùng office 3 và 10 đều bị thế luôn:((

Nếu nộp hồ sơ mà được nhận thì có chắc cơ hội vào vòng thi ko nhỉ mấy bạn :oops::oops::oops: mình hỏi ngu tí. Vì thấy nhieu bạn ở trên ko đc nhận hồ sơ.
Được, nếu tại chi nhánh bạn nộp số hồ sơ được nhận bé hơn hoặc bằng số chỉ tiêu và hồ sơ của bạn đạt yêu cầu :)

Mình nộp ở chi nhánh tỉnh miền Trung, không đo chiều cao nhưng yêu cầu giấy khám sức khỏe, mình ko mang theo nên bổ sung sau cũng được. Anh nhận hồ sơ còn hỏi có năng khiếu thể thao văn nghệ gì không? Có đủ 1m58 không (mình vừa đủ 1m58)? Ko đủ 1m58 là hôm sau loại ráng chịu đấy nhé? :D QHKH pv 2 vòng thật, vòng chi nhánh đầu tháng 6 pv :confused:
bạn nộp chi nhánh nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back