VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Các anh(chị) cho e hỏi mã vị trí của đợt tuyển dụng lần này là như thế nào ạ. Em cảm ơn nhiều!

Với các NH lớn, trong đó có VietinBank, yêu cầu 1 là 1, 2 là 2 nên khi đã yêu cầu kinh nghiệm thì yếu tố kinh nghiệm là bắt buộc. Em nên lựa chọn QHKH hoặc GDV là 2 vị trí phù hợp với SV mới ra trường.
ôi chán thế. may có anh nói không là em đi nộp rồi mất toi cơ hội 6 tháng sau. :)

Có chế nào mở đc "chi tiết chỉ tiêu tuyển dụng của các Chi nhánh" share lên đây cho iem xem với, máy iem word10 nhưng sao đọc ko đc :((
Xin cảm ơn và hậu tạ :D

Thấy a Cocghe bảo rồi nhưng em vẫn mong có anh/chị nào làm bên Vietin có thông tin thì khẳng định lại giúp em và các bạn khác vụ vị trí CV QHKH trong file Excel có yêu cầu kinh nghiệm, nhưng chưa có kinh nghiệm thì có nộp đc ko ạ? Nếu bắt buộc phải có kinh nghiệm thì em nộp CN Hoàn Kiếm KHCN cũng đc :D

có anh/chị nào học trường không thuộc NHÓM 2 mà vẫn được tuyển vào CN vietinbank thuộc NHÓM2 ko ạ ?o_Oo_Oo_O

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh chị cho em hỏi bản thông tin ứng viên theo mẫu cảu vietinbank phải in ra điền tay hay là em điền trên máy tính rùi in ra cũng đc

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên