VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Mo hinh moi vietib la:
Qhkh: jong nhu sale tim kh, xem xet,de xuat cho vay trinh phong tham dinh
Tham dinh: xem xet kha nang tra no,tsdb,muc dich vay..... Quyet dinh cho vay-> dc hieu nom na la phe duyet tin dung do vay bat buoc phai co kinh nghiem
Ho tro tin dung: sau khi hso dc phe duyet chuyen phong nay di cong chung lam hd, tao tk vay, va lam cac giay to khac lien quan
sau do chuyen gdv giai ngan
Các giấy tờ chính vẫn do bộ phận thẩm định ở phòng bán lẻ và phòng gd soạn, hỗ trợ tín dụng chỉ soạn cho phòng KHDN, nhập kho ts cho pgd gần và phòng bán lẻ, tạo tk đối với những khoản vay vượt thẩm quyền.
P/S: thêm khoản lưu trữ hồ sơ tín dụng của toàn chi nhánh.

Em hóng vụ chưa có kinh nghiệm mà nộp hồ sơ những chỗ có kinh nghiệm :p Em chỉ muốn nộp QHKH thôi, mong là được vì tất cả trừ kinh nghiệm thì mình đều có đủ hết rồi :D

Em hóng vụ chưa có kinh nghiệm mà nộp hồ sơ những chỗ có kinh nghiệm :p Em chỉ muốn nộp QHKH thôi, mong là được vì tất cả trừ kinh nghiệm thì mình đều có đủ hết rồi :D
QHKH bán lẻ bây giờ chỉ tiêu rất nặng nhé, ko đủ thì kpi thấp lương thấp.

Vietinbank sau sẽ phân biệt rõ khối bán lẻ và khối KHDN , hai khối sẽ có hai mô hình khc nhau, tuy thuộc năng lục tung người , xem mình hợp vs vị trí nào hơn , cá nhân hay doanh nghiệp

Mới nhìn thì hơn 1100 chỉ tiêu nhưng sáng lọc dần thì chẳng còn mấy vị trí mà mình đáp ứng được y/c :)) Đợt này tuyển rầm rộ vậy chắc phải đến năm sau Vietin mới tuyển tiếp :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,602
Thành viên mới nhất
j88betapp
Back
Bên trên