VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng cán bộ trên toàn hệ thống (TDCN_T5.2015) [25.05.2015]

Giới thiệu bản thân. Có kinh nghiệm thì hỏi về vị trí cũ, đã chuẩn bị gì cho công việc này. Rồi từ từ xoáy, khi đã phát hiện điểm yếu thì tiếp tục xoáy vào đấy =))

Họ hỏi những câu như thế nào vậy bạn?bạn thi vị trí nào,bạn review lại cho mình được biết với.Mình thì ở Cn Đồng Nai
Đầu tiên thì ai cũng phải giới thiệu bản thân, điểm mạnh là gì,hỏi về sản phẩm ngân hàng, kế hoạch như thế nào để bán sản phẩm của ngân hàng mình, các ngân hàng giờ có dịch vụ gần tương đương nhau thì làm sao để bán dc sản phẩm của ngân hàng mình, ... mấy câu nữa mà mình chả nhớ
Có bạn kia vào một lúc là ra luôn làm mình hết hồn, mà năm nay còn có vụ ghi âm nữa chứ. Cuối cùng phỏng vấn xong người ta cảm ơn mà ko thấy nói gì nữa làm mình ko thấy hi vong nhiều, buồn:(:(

Hic, hồ sơ mình làm gì tệ đến thế đâu nhỉ mà CN4 không thấy tăm hơi gì luôn :(:(:(

Đầu tiên thì ai cũng phải giới thiệu bản thân, điểm mạnh là gì,hỏi về sản phẩm ngân hàng, kế hoạch như thế nào để bán sản phẩm của ngân hàng mình, các ngân hàng giờ có dịch vụ gần tương đương nhau thì làm sao để bán dc sản phẩm của ngân hàng mình, ... mấy câu nữa mà mình chả nhớ
Có bạn kia vào một lúc là ra luôn làm mình hết hồn, mà năm nay còn có vụ ghi âm nữa chứ. Cuối cùng phỏng vấn xong người ta cảm ơn mà ko thấy nói gì nữa làm mình ko thấy hi vong nhiều, buồn:(:(
ừa tks bạn nhé,k sao đâu bạn ơi,chưa biết kết quả mà.ah mà bạn thi vị trí nào?ở chi nhánh nào thế ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên