VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

SuperStar912 ơi, hôm chi nhánh 10 gọi lên mấy người vậy? rồi bên đó nhận mấy người?
lamthai ơi, chỗ bạn gọi khoản 3,4 người rồi nhận hết hả bạn?
THứ 2 vừa rồi mình đi pv lại ở chi nhánh 1, có 6 bạn ( 2 nam, 4 nữ). Nhưng thông báo trúng tuyển Vietinbank gửi qua mail cho mình thì chỉ có 3 người thôi, còn 3 người kia bị loại

@Thuyanb15: bạn phỏng vấn hôm thứ hai hả? xong rồi về là có email thông báo trúng tuyển luôn sao? CN4 chỉ thông báo mình 1 số yêu cầu khi đi làm thui chứ hok có hỏi mình gì hết, kết quả thì cũng chưa thấy gì hết.hix

Lamthai: thứ 2 pv, thứ 3 báo đậu và thứ 4 có email thông báo trúng tuyển và yc hoàn thiện hồ sơ trước khi ký hợp đồng thử việc ak
@Thuyanb15: bạn phỏng vấn hôm thứ hai hả? xong rồi về là có email thông báo trúng tuyển luôn sao? CN4 chỉ thông báo mình 1 số yêu cầu khi đi làm thui chứ hok có hỏi mình gì hết, kết quả thì cũng chưa thấy gì hết.hix

Lamthai: thứ 2 pv, thứ 3 báo đậu và thứ 4 có email thông báo trúng tuyển và yc hoàn thiện hồ sơ trước khi ký hợp đồng thử việc ak

vậy bữa bạn thi CN10 rồi dc chuyển qua CN1 hả? Vậy hôm nay mà ko thấy điện thoại là biết out rùi. :(. Mà có gửi danh sách không trúng tuyển luôn hả bạn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cứ bình tĩnh đi bạn, mình pv CN 10 thứ 6 tuần trước nhưng đến giờ vẫn chưa có kết quả chính thức nè. Mình nghĩ chậm nhất là cuối tuần này ^_^

Cứ bình tĩnh đi bạn, mình pv CN 10 thứ 6 tuần trước nhưng đến giờ vẫn chưa có kết quả chính thức nè. Mình nghĩ chậm nhất là cuối tuần này ^_^

Mình đậu CN4 rùi, phòng hành chánh mới gọi, mừng quá. hehe. chúc các bạn khác sớm ngày nhận được tin vui nhé^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
CN4 gọi 3,4 người gì đó. mà l1uc mình vô thì gap dc 2 bạn àh nhưng 2 ban ấy làm thủ quỹ và GDV, còn mình la QHKH. ban này dc chi nhanh 10 gọi chưa, bữa đó bạn PV số mấy vậy, mình PV thứ 2 nè, ko biết có gap ko nua., hehe

Bữa bên Hàm nghi ấy hở? Mình PV thứ 10. ^^ chắc k gặp quá

SuperStar912 ơi, hôm chi nhánh 10 gọi lên mấy người vậy? rồi bên đó nhận mấy người?
lamthai ơi, chỗ bạn gọi khoản 3,4 người rồi nhận hết hả bạn?
THứ 2 vừa rồi mình đi pv lại ở chi nhánh 1, có 6 bạn ( 2 nam, 4 nữ). Nhưng thông báo trúng tuyển Vietinbank gửi qua mail cho mình thì chỉ có 3 người thôi, còn 3 người kia bị loại

Vậy là bạn cũng pv ở CN10 hở? Hôm bên CN10 mình đi sớm nên không gặp ai hết. Chỉ biết là có bạn mình Hà Anh với nó kêu có Vinh nào đó. ^^ Còn cũng chẳng biết là hôm đó bên CN gọi tất cả bao nhiêu người nữa. Đến h này vẫn chưa có kq j cả. :(

Chắc tại CN10 nợ xấu nhiều quá nên các bác ấy đang không biết sẽ cho các e mới vào xử lý bao nhiêu nợ xấu đây. ^^ Đang phân chia ấy mà. Dù sao có nợ xấu cũng là có việc làm. Nhà ta có ai bên CN10 mà alo thì báo lại trên UB cho a e biết tin nha!

cac ban cho minh hoi bo sung hso la minh lam 1 bo y chang luc nop hso hay chi bsung nhung giay to con thieu so voi luc nop vao de thi. ban nao biet tra loi gap gium minh nhe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên