VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

CN10 nợ xấu nhiều nhưng a giám đốc mới về là giám đốc CN12 qua nên sẽ ok hơn nhìu rùi

Chỉ bổ sung những giấy tờ còn thiếu thôi. Hôm trc tớ đi mang nguyên 1 bộ hồ sơ hoàn thiện, nhưng đến đấy chị ý lấy bộ hồ sơ cũ lúc nộp để thi, so sánh xem những giấy tờ nào trùng rồi thì trả về cho mình. Tớ bổ sung thêm CMT photo công chứng, giấy khai sinh và giấy khám sức khỏe thôi!

- - - Updated - - -

Chỉ bổ sung những giấy tờ còn thiếu thôi. Hôm trc tớ đi mang nguyên 1 bộ hồ sơ hoàn thiện, nhưng đến đấy chị ý lấy bộ hồ sơ cũ lúc nộp để thi, so sánh xem những giấy tờ nào trùng rồi thì trả về cho mình. Tớ bổ sung thêm CMT photo công chứng, giấy khai sinh và giấy khám sức khỏe thôi!

Bạn nào được điều chuyển sang chi nhánh khác sau khi gặp giám đốc trao đổi thì bao lâu có thông báo chính thức thử việc vậy?

Có bạn nào ở Hà nội bị điều chuyển sang chi nhánh Hoàng Mai ko ? Nghe nói chi nhánh này nợ xấu nhiều đúng ko ạ :(

có bạn nào đc điều chuyển sang chi nhánh khác mà đc đi làm rồi ko. mình bị cho vào ban trù bị chi nhánh Sóc Sơn ( chi nhánh này chưa thành lập ) nên chẳng bít số phận ntn :(. ngồi nhà sốt ruột quá

Mình cũng bị chuyển về chi nhánh Sóc Sơn này. Chờ lâu cũng sót ruột quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,518
Thành viên mới nhất
Children of Bod
Back
Bên trên