VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

CN KHoa có kq rùi, mình thấy là fv tốt hay ko chưa quan trọng đâu, họ còn xét nhìu yếu tố nữa, như học trường gì,
kinh nghiệm ra sao v..v.. và 1 khi đã gửi về CN thì lấy kết quả đó lun.Tạch tiếp bùn gê

Các bạn ở cn -hanoi ơi, đã ai hoàn thiện xong hồ sơ mà được liên lạc lại đến ngân hàng chưa? ko biết bao giờ mới lại lên tập trung nhỉ?thấy suốt ruột quá..!!

Không ngờ cái anh hôm bữa PV vị trí QHKH ở Hàm Nghi là giám đốc CN 4 luôn, sáng nay vô gặp anh nói chuyện mà chỉ nói về khả năng khi gắn bó và khi nào đi làm dc mà thôi. Mà tự nhiên mình nói phải tìm dc nhà trọ trên Sài Gòn mới đi làm dc, thiệt là ngu dễ sợ mà. hix hix

Các bạn ở cn -hanoi ơi, đã ai hoàn thiện xong hồ sơ mà được liên lạc lại đến ngân hàng chưa? ko biết bao giờ mới lại lên tập trung nhỉ?thấy suốt ruột quá..!!

Vẫn chưa đâu bạn, cũng cần thời gian để CN xong thủ tục nữa. Tranh thủ nghỉ ngơi 1 tẹo trước khi vào cuộc chiến mới :D

uh. hnay mình cũng đc gọi 9h sáng mai lên tầng 5 nhận việc :D mọi ng đều là ng mới giúp đỡ nhau nhé :D

Không ngờ cái anh hôm bữa PV vị trí QHKH ở Hàm Nghi là giám đốc CN 4 luôn, sáng nay vô gặp anh nói chuyện mà chỉ nói về khả năng khi gắn bó và khi nào đi làm dc mà thôi. Mà tự nhiên mình nói phải tìm dc nhà trọ trên Sài Gòn mới đi làm dc, thiệt là ngu dễ sợ mà. hix hix
Bên CN4 được gọi đông k bạn? Mà bạn đang không ở SG hở?

Bên CN4 được gọi đông k bạn? Mà bạn đang không ở SG hở?

CN4 gọi 3,4 người gì đó. mà l1uc mình vô thì gap dc 2 bạn àh nhưng 2 ban ấy làm thủ quỹ và GDV, còn mình la QHKH. ban này dc chi nhanh 10 gọi chưa, bữa đó bạn PV số mấy vậy, mình PV thứ 2 nè, ko biết có gap ko nua., hehe

SuperStar912 ơi, hôm chi nhánh 10 gọi lên mấy người vậy? rồi bên đó nhận mấy người?
lamthai ơi, chỗ bạn gọi khoản 3,4 người rồi nhận hết hả bạn?
THứ 2 vừa rồi mình đi pv lại ở chi nhánh 1, có 6 bạn ( 2 nam, 4 nữ). Nhưng thông báo trúng tuyển Vietinbank gửi qua mail cho mình thì chỉ có 3 người thôi, còn 3 người kia bị loại
CN4 gọi 3,4 người gì đó. mà l1uc mình vô thì gap dc 2 bạn àh nhưng 2 ban ấy làm thủ quỹ và GDV, còn mình la QHKH. ban này dc chi nhanh 10 gọi chưa, bữa đó bạn PV số mấy vậy, mình PV thứ 2 nè, ko biết có gap ko nua., hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên