VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Lịch học Cao học của bạn thế nào? Học thứ 7, chủ nhật hay cả tuần. Nếu học thứ 7 và chủ nhật thì bạn nên xin phép ý kiến giám đốc chi nhánh nơi bạn đến.

Giờ mình đang học các buổi tối bạn ạ. Hic, không biết làm sao bây giờ, vì bây giờ cũng không chuyển được sang lớp thứ 7, chủ nhật đâu. Nếu bảo lưu, 1 năm sau học lại thì còn có thể linh động để đổi sang thời khóa biểu t7,cn. Nhưng mà mình không đủ điều kiện để bảo lưu cơ:((
@lamthai: tớ ở ngoài Bắc cơ bạn ah. Cuối tuần trước tớ được tỉnh gọi rồi sáng nay đi gặp

Có Anh chị nào sáng nay lên CN TP. Hà Nội làm nốt thủ tục chưa ạ? Có ký hợp đồng thử việc luôn ko ạ?

Giờ mình đang học các buổi tối bạn ạ. Hic, không biết làm sao bây giờ, vì bây giờ cũng không chuyển được sang lớp thứ 7, chủ nhật đâu. Nếu bảo lưu, 1 năm sau học lại thì còn có thể linh động để đổi sang thời khóa biểu t7,cn. Nhưng mà mình không đủ điều kiện để bảo lưu cơ:((
@lamthai: tớ ở ngoài Bắc cơ bạn ah. Cuối tuần trước tớ được tỉnh gọi rồi sáng nay đi gặp

Thế thì chỉ còn cách bạn thương lượng để xong kỳ học này mới bắt đầu đi làm thôi :( chứ bỏ cao học phí lắm, thi mất bao nhiêu công, lại đang học dở rồi.

Thuê ng học hộ thử xem. Nếu có thể. Mục đích chỉ để đủ đk bảo lưu

Cái này thì tớ k rõ lắm bạn ah. Tớ phải 2 tuần nữa, mới qua vietin ký HĐ được. Phải bàn giao công việc cũ. Hjx
Tớ cũng ít nhất phải 2 tuần nữa mới được nghỉ ở chỗ đang làm,hix
Mà cho hỏi đã bạn nào đi nộp hoàn thiện hồ sơ và ký hợp đồng ở chi nhánh TP.Hà Nội chưa vậy?

Mình đến hoàn thiện hồ sơ ở CN Hà Nội rồi và được chị ấy bảo là về nhà đợi điện thoại của trưởng phòng hành chính thì lên rồi còn học nội quy, may đồng phục các kiểu nữa. Chưa ký hợp đồng đâu bạn ạh. Mình nghĩ chắc phải đợi mn cùng hoàn thiện hết hồ sơ mới bắt đầu học vì chẳng lẽ ai hoàn thiện hồ sơ thì lại dạy cho người đấy. Nghe có vẻ riêng lẻ mất thời gian quá cho nên có lẽ họ muốn tập trung học vào 1 đợt chăng???

Mình đến hoàn thiện hồ sơ ở CN Hà Nội rồi và được chị ấy bảo là về nhà đợi điện thoại của trưởng phòng hành chính thì lên rồi còn học nội quy, may đồng phục các kiểu nữa. Chưa ký hợp đồng đâu bạn ạh. Mình nghĩ chắc phải đợi mn cùng hoàn thiện hết hồ sơ mới bắt đầu học vì chẳng lẽ ai hoàn thiện hồ sơ thì lại dạy cho người đấy. Nghe có vẻ riêng lẻ mất thời gian quá cho nên có lẽ họ muốn tập trung học vào 1 đợt chăng???
Bạn ơi thế khi đi khám sức khỏe và đi hoàn thiện hồ sơ thì có điểm gì cần lưu ý để chuẩn bị trước k hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên