VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Mình biết được 2 đứa bạn học cùng trường nữa cũng đc kêu lên. Mà mình lên sớm nên vào đầu tiên k kịp chuẩn bị. Buồn quá! Cơm tới miệng vẫn có thể rớt ra. Chắc tạch quá các bác ơi. Nhà mình có ai được gọi lên chưa?

Gọi lên hội sở, hội sở báo em có tên trong danh sách qua CN4, gọi lên CN4 thì bảo chưa thấy danh sách gì cả. Không hiểu luôn, out thì nói out để người ta biết chứ mâu thuẩn thế này thì thua....chắc xem như đã out cho rồi, còn thời gian làm việc khác nữa. Ta với Vietinbank kém duyên vô phận rùi. hehe

Các bạn ở Hà Nội không thấy có ý kiến gì thế ạ? có bạn nào có thông tin gì thì ới lên 1 tiếng cho cả nhà khỏi ong ngóng nhé :(

Gọi lên hội sở, hội sở báo em có tên trong danh sách qua CN4, gọi lên CN4 thì bảo chưa thấy danh sách gì cả. Không hiểu luôn, out thì nói out để người ta biết chứ mâu thuẩn thế này thì thua....chắc xem như đã out cho rồi, còn thời gian làm việc khác nữa. Ta với Vietinbank kém duyên vô phận rùi. hehe
Trường hợp của bạn kỳ vậy. Ui nói chung chẳng biết sao mà lần. :( Chịu khó đợi thêm ít bữa nữa đi bạn.

lâu quá trời ơi thông báo thì thông báo nhanh đi,làm chờ viettin mà ko dám kí hợp đồng vs cty mới,cuối tháng rồi còn j nữa nhỉ làm ăn như thế này chắc chết mất,có cái danh sách trúng tuyển cũng giấu đưa lên web đi cho nhanh để người khác còn biết đường mà làm việc nữa chứ,bực cả mình

Mình biết được 2 đứa bạn học cùng trường nữa cũng đc kêu lên. Mà mình lên sớm nên vào đầu tiên k kịp chuẩn bị. Buồn quá! Cơm tới miệng vẫn có thể rớt ra. Chắc tạch quá các bác ơi. Nhà mình có ai được gọi lên chưa?

bạn ơi, thế bên vietin có yêu cầu bạn nộp thêm 1 bộ hso với đi khám sức khỏe ở nơi nó chỉ định ko bạn. Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên