VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Lại một đơn vị nhà nước ko chấp nhận Đại Học Dân Lập và liên thông đại học . Trống đánh xuôi kèn thổi ngược một suy nghĩ ấu trĩ ,

Đại học chính quy giờ ra trường còn nhiều nhan nhản, tha hồ chọn. Vậy thì tội gì họ không lọc luôn từ đầu.Haiz

Bất ngờ quá! Mình vừa đc gọi trúng tuyển vào CN10 đó. Lúc đó đang đi làm trên đường về. Lúc 7h tối ấy. Mai mình lên CN nà. Mọi ng cố đợi nha! ^^

Bất ngờ quá! Mình vừa đc gọi trúng tuyển vào CN10 đó. Lúc đó đang đi làm trên đường về. Lúc 7h tối ấy. Mai mình lên CN nà. Mọi ng cố đợi nha! ^^
Ôi chúc mừng bạn nhé. Thoát khỏi cảnh chờ đợi đau tim hôm nay ngủ ngon rùi :)Mà người ta gọi điện hả bạn?

Uhm` gọi điện kêu sáng mai tập trung. K biết có a c e nào ở đây cũng được gọi lên CN 10 k cho có bạn bớt hồi hộp. ^^

Uhm` gọi điện kêu sáng mai tập trung. K biết có a c e nào ở đây cũng được gọi lên CN 10 k cho có bạn bớt hồi hộp. ^^

hôm bữa ngoài hôi sở hỏi bạn ko đậu CN10 mà giờ bảo qua CN10. Còn mình thì nói điểm mình chỉ đủ đk vô CN4. MÀ cả tuần nay đợi hoài nhưng ko thấy gì hết. Không biết tình hình sao nữa. hix. CN10 bữa đó mình phòng vấn đầu tiên mới đau chứ.hixx

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên