VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Nghệ An có bạn nào đã có mail không? Tuyển những 8 người mà ko có ai lên tiếng nhỉ. Hix2

mình được chị Quyên ở phòng tổ chức gọi lúc sáng & 1 lúc sau thì chị ý gửi mail thông báo nộp 1 bộ hso đầy đủ nữa. tưởng cũng có bạn đc điều lên Sóc Sơn như mình.

Hix mình thi chi nhánh HÀ Nội, mà nhà cũng ngay gần chi nhánh Hà Nội nhưng bây giờ có ng gọi mình lên chi nhánh Sóc Sơn mình cũng đi vội, còn hơn ngồi đợi mãi chả có cuộc đt nào!

thôi có lẽ mai sẽ có kết quả đó các đồng chí hí hí ăn uống đầy đủ đi koddc viettin ta thi chỗ khác lo j xõa đê hehehehehe =))

Lại một đơn vị nhà nước ko chấp nhận Đại Học Dân Lập và liên thông đại học . Trống đánh xuôi kèn thổi ngược một suy nghĩ ấu trĩ ,

Mình học ĐH Ngân hàng TPHCM chính quy cũng đâu có được chấp nhận đâu nè bạn. ^^ Nói chung là Việc tìm người thôi. hic... :( Vẫn đang sống vật vờ với ngành bảo hiểm khốn khổ nè.

Chưa ai nhận được thông báo chính thức đâu các bạn, chỉ những bạn điều chuyển sang chi nhánh khác thôi. Bình tĩnh chờ đợi vậy. Còn cái vụ xác minh gì gì nữa cơ mà :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên