VietinBank [HOT] VietinBank tuyển dụng bổ sung 61 cán bộ Chi nhánh [21.01.2013] (Update)

Gọi lên hội sở và đã nhận tiếng sét ngang tai,hẹn gặp vietinbank vào 1 dịp khác vậy,T_T

Bạn ơi, bạn ở chi nhánh thế? mà bạn gọi điện cho thẳng chi nhánh thì nên gọi cho phòng tổ chức à? bạn có biết số đt không cho mình với, mình thi ở CN Hà Nội

mình thi chi nhánh HN, vị trí QHKH ( ko có yếu tố NN nhé ), lúc sáng có chị ở phòng tổ chức gọi cho mình, hỏi mình có lên Sóc Sơn làm ko, rùi chị ý gửi mail cho mình bảo chuẩn bị 1 bộ hồ sơ mang lên HO nộp.

Gọi lên hội sở và đã nhận tiếng sét ngang tai,hẹn gặp vietinbank vào 1 dịp khác vậy,T_T

bạn ơi gọi lên hội sở họ vẫn trả lời ah? tưởng h gọi lên chi nhánh

- - - Updated - - -

gọi lên hội sở họ vẫn trả lời hả bạn? có sdt ko cho mình để mình gọi hỏi nào chứ mệt lắm ơi ko chờ nữa đâu.Cho mình số bạn gọi nhé

"0439413570"nó đây,Nhớ thanks nha T_T
bạn ơi gọi lên hội sở họ vẫn trả lời ah? tưởng h gọi lên chi nhánh

- - - Updated - - -

gọi lên hội sở họ vẫn trả lời hả bạn? có sdt ko cho mình để mình gọi hỏi nào chứ mệt lắm ơi ko chờ nữa đâu.Cho mình số bạn gọi nhé

Đã bạn nào thi chi nhánh TP. Hà Nội biết kết quả chưa vậy :-s. Sốt ruột quá mất thôi :|

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back
Bên trên